Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Mkuu ananishangaza sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by salisalum, Mar 10, 2011.

  1. s

    salisalum JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Waziri wa Ujenzi Dr. Magufuli katia X nyumba zote zilizoko kwenye hifadhi ya barabara na kaagiza Tanroads wavunje bila kuangalia makunyanzi kupisha ujenzi wa barabara.

    Waziri mkuu akiwa kwenye jimbo la Magufuli tena baadaye akamtembelea mama yake, alimwagiza asitishe bomoa bomoa mpaka bunge lijadili. Sielewi maana yake nini. Je, bunge litabadili hiyo sheria ya barabara? Magufuli ndiye aliyemwomba Pinda apindue maamuzi yake? Hii ni dharau au waliteta kwanza wakakubaliana atangue tena kwenye hadhara? Kama Magufuli hata react tumweleweje? Asiporeact haitaonyesha kwamba ni kiongozi dhaifu ambaye hutafuta kila nafasi kutafuta umaarufu uchwara? Hii maana yake nini?

    Serikali ambayo kila waziri ana lake. Hakuna harmony hata kidogo.
     
  2. Bless the 12

    Bless the 12 Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Prime haaminiki tena, sheria ziko wazi sasa yeye anapinga waziri wake asitimize sheria?! tuna shida kubwa ya WAZIRI MKUU hapa...
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,254
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Pinda amepinda, nafikiri hajaenda kwa babu kunywa dawa sasa wadudu wameshachanganya ndiyo maana anaropoka.Haikutegemewa kwa WM kumponda waziri wake nakumtaka aache kusimamia sheria tena mbele ya wapiga kura wake, huu ni wenda wazimu kabisa.
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmh! Huyu mh. Atakuwa ana ajenda binafsi, mh magufuli alikuwa sahihi na anafata taratibu za kazi, mh yeye anafata siasa. Mimi sina iman na utendaji wa PM, yupo kisiasa zaidi.
     
  5. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM imechoka ipumzisheni otherwise mtaona mengi sana ambayo hamkutaraji. Mimi i am sick and tired with two people in this country:
    1. JK
    2. Pinda
    They are root causes of all these problems.
    harafu sasa hata siku mia hazijapita wameanza kujiandaa na 2015, kweli kuna kutekeleza ahadi hapo? mpaka leo ni bajaj tu ambazo kwanza ni wazo finyu kumpakia mama mjamzito kwenye bajaj, si utaishia kumdondosha na kusababusha maafa makubwa.
     
  6. Mch.A.Mwasapile

    Mch.A.Mwasapile Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we ndo anakushangaza leo?? Kalaghabaho
     
  7. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Amepinda kabisa huyu mzee, wakati tunalalamikia foleni yeye anazuia nyumba zilizojengwa holela zisibomolewe duh heri Lowassa
     
  8. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    CCM ni pure wasanii. Wakati wa kampeni JK alijinadi kwa slogani ya:-
    "NGUVU ZAIDI, ARI ZAIDI NA KASI ZAIDI" Magufuli kwa Ari zaidi anatekeleza majukumu yake kwa Kasi zaidi na kusimamia Sheria kwa Nguvu zaidi, lakini Pinda anasema kasi ya Magufuli ni kubwa zaidi hivyo anamfunga speed gavana ili waende mwendo wa kobe!

    Huu usanii wa Pinda na bosi wake unaharibu nchi! Magufuli toka huko hapakufai, wanakudhalilisha bure! Jiunge na CHADEAMA ili kasi yako ijenge nchi. Pinda HAFAI kuwa kiongozi wanchi sembuse WAZIRI MKUU, aende akalime.
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    siasa ni headache jamani ndio maana watu wanauwana kwa sababu ya siasa,siasa ni kama jinamizi fulani hivi likikukaba halikuwachi,umaarufu wa magufuli ulimfunika hata Mkapa sembuse Mkwere na Pindapindua????? wote wamepinda kabisa wanaona kasi ya mwenzao ni kubwa lakini wananchi ndio tunaelewa nani mtendaji na ni nani msanii...dhambi ya watanzania wa CCM ya kuwaingiza ikulu inawatafuna wenyewe.
     
Loading...