Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri mkuu akunjua makucha Shinyanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dubu, Feb 23, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    aagiza watumishi walio iba hela katika halmashauri ya kishapu shinyanga wakamatwe. halimashauri amesema halmashauri ina sifa mbaya za ubadhilifu wa mali za uma. ameyasema hayo alipokuwa anafungua jengo kishapu. source rfa.
    MY TAKE;
    Sina uhakika kama kweli hao mafisadi wa Shinyanga watakamatwa. kwani si mara ya kwanza serikali inatoa maagizo bila utekelezaji wowote. kama ikitokea utakuwa mfano wa kuigwa.
     
  2. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 919
    Trophy Points: 280
    Sahau kabisa kuhusu hilo tamko la Pinda,au we ni mgeni ndani ya nchi hii?
     
  3. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Amekunjua makucha kama yale aliyokunjulia madaktari au siku hizi anatumia hadi ya miguu kwa sababu mikononi hana makucha yalikatwa na madaktari
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nani analikumbuka VUVUZELA, lol, wazungu mwanzoni walidhani vuvuzela litasaidia ushindi kwa team za Afrika, hahaaah kumbe debe tupu haliachi kutima hilo,

    [​IMG]
     
  5. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maneno tu hayo.
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sasa hapo makucha yapo wapi?
     
  7. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni danganya toto unakumbuka aliwapiga biti madr?mwisho wa siku akaishia kuwaomba msamaha nakuwasihi warudi kazini.
     
  8. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Machozi hayakumtoka wakati anakunjua makucha? Maana kukunjua makucha uchungu kweli, hadi machozi ya damu yanatoka!
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Makucha ya plastiki hayo...........wala hayakwaruzi............... :lol::eyebrows::embarassed2:
     
  10. N

    Ndole JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nchi hii kwa sasa hatuna waziri mkuu, raisi na makamu wa raisi. kwa ufupi kabisa nchi haina uongozi kila mtu anafanya atakalo......
     
  11. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Ni lini amekuwa na hayo makucha Bro? Angekuwa nayo angekuwa na ujasiri wa Tai, kurarua mawindo yake kwa uhakika na bila hofu. Lakini baba huyu hana hata ujasiri wa kunguru kunyakua kifaranga cha kuku.
     
  12. s

    step Senior Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mimi siku hizi wala simsikilizi tena, amekwisha poteza uhalali wa kuwa kiongozi tangu alipo chemsha kwa issues za madaktari na walemavu wa ngozi. Mwenyezi MUNGU atusaidie tufike 2015 tutakapopata fursa ya kuwa na viongozi tunaowataka.
     
  13. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmmmmhhh! labda ngoja tusubili tuone! huenda safari hii atamanisha!
     
  14. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mpeleke mama yako akatuongoze basi. mijitu mingine sijiu yanafikiria kwa kutumia kiungo gani!
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Hana jipya, hakuna makucha wala nini hapo!
     
  16. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 710
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama amemaanisha hizi ni siasa za danganya toto.
     
  17. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ga.mb.a wewe....
     
  18. zeus

    zeus JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akunjua makucha ya miguu....
     
  19. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 710
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,039
    Likes Received: 9,722
    Trophy Points: 280

    Msanii tu huyu!!! Hana jipya. Alishindwa kuwakamata mafisadi wa EPA, Meremeta na Kagoda kwa kudai kwamba mafisadi wa EPA ni matajiri wakubwa nchini hivyo wakikamatwa nchi itawaka moto. Na akazuia mjadala wa ufisadi wa $155 millioni Meremeta kwa kisingizio kwamba kuna siri za Serikali hivyo hawezi kuruhusu mjadala huo ufanyike bungeni. Kagoda ndio hata neno hajatia. Kama alivyo Boss wake hastahili kuwa na wadhifa wowote huyu Serikalini kutokana na usanii wake.

     
Loading...