Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri mkuu akiri watu wanakufa na njaa monduli/arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Nov 29, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Kwa wanaoangalia ITV mh waziri mkuu amekubali kuwasaidia watu wanaokufa kwa ajili ya njaa akiongea kwa masikitiko mh pinda amesema ajamini hali hii iko kwa watu wa arusha kwa zaidi ya miaka mitatu...huku wakionyesha ngombe zikiwa zinakufa na kunyanyua miguu kama bata amesema hakika ni jambo la kuhuzunisha ...nasikia waotot wanakunywa uji mapaka usikua tena ..kwa niaba ya serika naomba jambo hili nitalifuatilia na wale watoto ndio walioniumiza zaidi uwezi kwenda shule na uji tu...na kurudi usome salama....mh pinda alikiri haya ni maafa tunaitaji kuwasaidaa....mmmmh haya pinda huko ndiko kwa x-pinda sasa yeye kashindwa akiwa madarakani sijuia weye wa rukwa...maana yeye anatokea huko uko na kapewa na urais wa monduli wa heshima
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Monduli ni moja ya majimbo ya richest MPs yet watu wanakufa njaa!!! kweli hii ni soo
     
  3. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ajiuuzulu sasa kukiri kunatusaidia nini sisi..huyu PM ni zero kabisa..ameshindwa kazi ya utekelezaji wa shughuli za kiserekali ambapo yeye ni leader..lol
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280

    hii mifisadi kweli mapunguani badala ya kula na vipofu wa jimbo lake anaishia kujaza majumba hapa dar na kukodishia mibalozi blal shit...huyu mtu atachomwa moto wa peke yake kwa kweli...
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hivi amelia ?
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280

    alikuwa anapangusa uso
    sasa sijui ni jasho ama machozi si unajua jamaa akilia mpaka puani machozi yanatoka
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Acha wafe. Si wana MKOMBOZI aliye MWANAUME wa SHOKA?

    Na walivyompokea kwa MIKOGO na chereko? Ukipanda upupu unataka uvune nini?

    Hii ndiyo inatakiwa kuwaambia watu kuwa "wazidi tu kuwachagua walewale mafusadi".

    Sasa hivi wenzao wanakusanya na kutunza hela kwa ajili ya Pilau na Tshirt watagazowagaia hao watakaonusurika na kifo hapo mwakani.

    Inauma, ila ukweli ndiyo huo.
     
  8. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2009
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Hahaaaaa!!! Wajua mwanaume mwenye kulia lia hovyo mara nyingi ni hatari..! Ana maanisha jambo hilo hana uwezo nalo !!
     
  9. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndio mtakavyo wafanya watanzania mkichukua nchi.wewe na slaa..mungu atuepushe na hawa madicteta kabla hata ya kupewa dola..nuksi kwel.
     
  10. R

    Rodelite JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2009
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa anakiri nini..? Ebo...!! badala ya kuutumia wadhifa wake na kuziwajibisha wizara husika katika hayo matukio....watu wapate ahueni...!!!!:mad:
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kweli hii kali ya siku
     
  12. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2009
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mbona JK alitamka kwamba hakuna M - TZ atakaye fariki kwa njaa? Sasa hawa wa Monduli wanatoka katika jimbo gani nchini TZ au ni wa Afrika Mashariki ambapo bado Rais anayehusika moja kwa moja na wao hajatambulikana?

    Sasa kama baba anasema mtoto hawezi kufa kwa njaa, halafu akapprove failure, huyo ni baba serious kabisa au wa kambo asiye na upendo?
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    tunachohitaji ni utendaji wa kazi yes kaonyesha kasikitishwa kwa machozi yake
    lakini kinachohitajika hapo ni msaada wa haraka
     
  14. M

    Marigwe JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hee!!? Monduli of all places. With the richest Mbunge in their midst. Kwa nini hakuwashauri wauze baadhi ya mifugo mapema kabla ya janga? Hiyo pesa wangenunulia chakula kutoka mikoa mingine au Kenya? Kwa kweli huyo mbunge anatakiwa ajiuzulu.

    Kwa sisi wengine tunaoangalia matukio kwa jicho mla kiroho. Hiyo ni laana kwa wakazi wa Monduli kumchagua mbunge ambaye sasa hivi wapambe wake wamejitoa kuivuruga na kuichafua nchi. Monduli tuhaitaji maombi ya toba. Jamani yuko wapi Mwakasege awaelimishe hawa watu. La sivyo wote wataperish. Biblia inasema " Watu wangu wanaangamia kwa kukosa maono". Hamuelewi????
     
  15. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kwanza uwe na adabu ya kuandika majina ya watu na Mungu. Siyo kuandika kwa herufi ndogo na PM unamwandika kwa herufi kubwa. Shame to all waalimu waliokufundisha na kukupa cheti eti umefaulu. Wewe ukijilinganisha na PM, nani ana nafuu? Wamwita mwenzio Zero wakati wewe siku nzima uko hapa ukiandika. NATO WEEE!!!!

    PM ni mpole unamiwta ZERO. Slaa ni mkali unamwita Dictator. Wenzetu Wachina sasa wanasema open, demokrasi inaweza kwenda kuzimu. Mwizi anachapwa risasi. Nchi inaendelea kwa kasi ya ajabu. Maisha yao yanazidi kupanda kila siku. Tanzania je? Haya, kalaga baho na mdhamini wako EL na RA ila ipo siku watafuata nyayo za Wababe wote waliodhani watatawala milele. Ndipo kutakuwa na kulia na kusaga meno.

    Hao wa Monduli unataka kuwasaidia vipi? Mbona Lowassa ambaye ni Mbunge wao hajalia kuwa kwake kuna njaa? Anasubiri hadi PM aje ashuhudie kuwa kuna njaa? Kama Monduli wanamuona kuwa huyo nidyo mbunge, they can carry on. Sasa wakifa njaa kwa uzembe wa mbunge wao waliyemchagua wenyewe, kosa la nani? Tanzania ikikosa umeme kwa uzembe wa viongozi tuliowachagua wenyewe, kosa la nani?

    Ukipanda upupu, matunda ndiyo hayo, KIFO na GIZA.
     
Loading...