Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri mkuu akimbia maswali leo bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by m.o.d.y, Nov 17, 2011.

  1. m

    m.o.d.y Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyo ya kawaida leo spika ametangaza kuwa hakutakuwa na maswali ya papo kwa papo kwa kuwa waziri mkuu hayupo.ndugu wana jf je hii ni ishara ya kitu gani?
     
  2. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ccm wanaita ukomavu wa kisiasa!!
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni ishara kwamba ana majukumu mengine nje ya ukumbi wa Bunge.
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Kwa Hali ya hewa waliyoichafua CCM kuhusiana na vurugu maeneo mbalimbali nchini, ni wazi maswali yangekua mengi kuliko majibu,
    PM kasoma alama za nyakati!!!!
     
  5. Edmond

    Edmond JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh wamepumua nini?
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo Waziri mkuu na CCM wenzake wana nafasi ya kusikiliza mipasho tu au?

    Hiki kipindi cha maswali na majibu ni wakati wa SITTA chini ya huyu asiyeelewa nini maana ya utawala wa sheria hakuna maana.
     
  7. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anakwenda kuweka sawa Uchunguzi wa JAIRO.
     
  8. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    maji yamefika shingoni..mtoto wa mkulima kala kona..ala..
     
  9. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Kwi Kwiii Mizengo Pinda kweli ame-pinda kama ameanza mizengwe ya kukacha kipindi cha maswali
    ya papo kwa papo na hiyo yote ni kumkimbia Tundu Lissu baada ya Jana waziri wake Celina
    Kombani kuonjeshwa joto ya jiwe STAR TV.

    But on serious note, hivi u-PM ni mtu individual siyo Institution? Haya ndiyo majibu mepesi ya
    viongozi (Spika) kwa maswali magumu. Mbona Sitta na Magufuri huwa wana kaimu hiyo
    nafasi kwanini leo wasiwajibike kujibu maswali. Na Kama kiongozi wa Serikali leo hayupo Bungeni
    then kwanini bunge liendelee na shughuli zake?

    Huu ujanja ujanja wa kijinga kukwepa hoja badala ya kujibu hoja ndio uliotufikisha hapa.
     
  10. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    yarabi tobaaaaa, amekimbia?
     
  11. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ....Khalasi...
     
  12. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu ni mwoga tunamfahamu siku nyingi,ameogopa misumari ya moto.
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    majukumu gani? Na aliyemtuma ni nani?
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mtoto wa mkulima asiyekuwa mkulima.....
     
  15. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    anajua maswali ya katiba yangekuwa mengi na maswali magumu na hakika hana majibu sahihi sana ya maswali hayo.
    kwanini asiwepo wakatia anajua leo ni siku yake
     
  16. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Angel please! Mbona mkali hivyo? My response suggests a diplomatic way of expressing irresponsibility!

    I hope you'll get me right this time!
     
  17. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Kwani ofisi yake si ndio kiongozi wa shughuli za serikali bungeni? Sasa wanaomwakilisha leo kwanini wasimsaidie kujibu?

    Kuna jambo lakimbiwa hapo.
    Who is next on the run?
     
  18. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Madam Speaker.
     
  19. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mwanzo wa mwisho wa CCM
     
  20. N

    Nyamanoro JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45


    Majukumu ya kuzuia maandamano ya wanaharakati
     
Loading...