Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri mkuu akiilalamikia Serikali anayoiongoza hadharani maana yake nini?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ntemi Kazwile, Aug 31, 2010.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Katika taarifa ya habari ya jana usiku, Redio One walikuwa na habari kuwa waziri mkuu Mizengo Pinda aliungana na wananchi wa mkoa wa Rukwa kulalamika kwa Rais Kikwete juu ya ukosefu wa soko la nafaka na kuomba serikali iiongezee CGR uwezo ili iweze kununua mahindi mengi zaidi kuliko ilivyo sasa.
    Nilishindwa kuelewa kwa sababu nijuavyo Waziri Mkuu ndiye mtendaji mkuu wa Serikali na nilishikwa na butwaa kusikia hayo, mpaka sasa siamini kama kweli Pinda alifanya hivyo, lakini kama ni kweli basi hii ni sababu nyingine ya kutoichagua CCM kwa sababu imeshindwa kutekeleza wajibu wake. Imebaki kulalamika bila kutupatia ufumbuzi wa matatizo yetu. Na hii haikuwa mara ya kwanza kusikia watendaji wa serikali wakilalamikia juu ya mambo ambayo yako chini yao. Waziri Mkulo naye alishawahi kulalamika hadharani kuwa makampuni ya madini yanaidanganya serikali juu ya mahesabu yao na kwamba wanatoa takwimu za aina mbili, moja kwa ajiri ya serikali na nyingine kwa ajiri ya wanahisa wao. Je hapa kweli tutafika??
     
  2. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Hivi unadhani Pinda ana mamlaka yoyote serikalini zaidi ya kupasha joto kiti cha WM? Serikali imeshikwa na mafisadi, na Pinda kuna habari hazijui kabisa.
     
  3. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapa umenena kweli! Vinginevyo asingejidhalilisha vile mbele ya ulimwengu
     
  4. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Msimu wa uchaguzi
     
  5. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ni yale yaleeeeeeee, "Kikwete kadanganywa na wasaidizi wake.....hao ndo wa kulaumiwa"
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    mbe!
     
Loading...