Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Mkuu aishangaa TANESCO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Jun 28, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Waziri mkulo aishangaa Tanesco baada ya kukomba mabilioni ya pesa kutoka Tanesco,wakati huo ashangaa makusanyo ya mapato kutoka kwa wateja wa Tanesco yanakwenda wapi?

    inamaana hapa hakuna mawasiliano kati ya Tanesco na Waziri
    na hata makusanyo ya mapato kutoka Tanesco hayaelewiki yanafanya kazi gani


    sasa mbona wanatuchanganya hawa watu? mimi bado siwaelewi,yaani simwelewi Waziri hata hajui ni kiasi gani Tanesco wanapata ktk makusanyo yao na haelewi hayo makusanyo yanatumika ktk matumizi yapi,na ilikuwaje waziri aruhusu mabilioni kutoka Hazina yaende Tanesco wakati bado anashaka na matumizi yao?
     
  2. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
     
  3. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapa ni usanii mwingine.How are govt activities co-ordinated, seems there is no integration of inter-ministerial fucntions
     
  4. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi namshangaa Mkullo mwenyewe anavyoweza kutoa fedha za umma kwa Tanesco bila ya kuweka utaratibu wa kuthibiti matumizi ya fedha hiyo; katika hali ya kawaida mtu angelitegemea kwamba baada ya awamu moja, fedha zisingetolewa kwenye awamu ya pili kabla ya zile za awamu ya kwanza kutolewa hesabu. Hivyo, kwa maoni yangu manunguniko hayo ya Mkullo ni ushahidi mwingine ya kuwa hastahiri kuwa msimamizi mkuu wa fesha za umma.
     
Loading...