Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Mkuu ahudhuria Mkutano wa World Food Prize -USA akiwa na Marais wa Zamani wa Kiafrika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Oct 16, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Waziri Mkuu Mh. Mizingo Pinda akihudhuria kongamano la Ufunguzi wa World Food International kwenye Hoteli ya Mariott De Moies, Ohio
    October 12th and Oct 14th 2011; Wengine katika picha kushoto Rais wa Zamani wa Nigeria Olusegun Obasanjo, akifuatiwa na Rais wa Zamani wa Ghana John Kufour na Rais wa Zamani wa Msumbiji Joackim Chissano.

    [​IMG]

    Waziri Mkuu akiwa pamoja na Rais wa zamani wa Brazil Louis Lula.

    ** SWALI LANGU NI KWA NINI TUMTUME WAZIRI WETU ALIYE MADARAKANI? KWANINI TUSITUME EITHER MARAIS WASTAAFU AU MAWAZIRI WAKUU WASTAAFU WA SERIKALI YETU? INGEPUNGUZA ULINZI, NA MAANDAMANO YA WATU WA UJUMBE WA WAZIRI MKUU SABABU AMETOKEA BRAZIL INA MAANA WAJUMBE WENGI BADO YUKO NAO SAFAFINI USA.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,111
    Trophy Points: 280
    Usa usa usa
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hii nafasi ilikua ya Mkapa wamembania tu.... we angalia wote retired yeye naye ndani, ndio obasanjo anamuangalia kama vile amezamia hivi
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    lol! obasanjo has no manners! angekua karibu angem-poke on the ribs!
     
  5. Atubela

    Atubela JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Hii ndio bongo baba mambo yetu viseversa.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kimoyomoyo anasema hili likulima wamelitoa wapi??? mbona sijawahi kulisikia?.... tanzania bwana na demokrasia yao !!!!
     
  7. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Obasanjo hajaelewa kabisa, lakini hata hivyo hao wastafuu wanasaidia nini katika kikao kama hicho wakati hawapo madarakani? au ni starehe tu na kuwapumbaza akili viongozi wa Africa!!
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ndio Maana Tanzania inatuma Ujumbe Mkubwa na Waziri Mkuu Wake? Was it really necessary? Angalia hata maji wanapewa bila Glasi kwanini tutume Waziri Mkuu aliye Madarakani na Ujumbe Mkubwa wa Kiserikali???
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Hii nchi mambo yake yanachosha.
     
  10. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sarakasi haziishi bongo
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Pinda hana uzito huo hata hapa si analia lia tu mwacheni na yeye akaonekane huko maana ni one term PM so waacheni hawa jamaa na mipango yao .
     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ukiangalia picha anawaza kwanini amealikwa hapo
     
Loading...