Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Mkulo na matusi kwa mtangazaji wa redio

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by adobe, Jun 17, 2009.

  1. a

    adobe JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Waziri aliyepewa dhamana na rais kupitia kwa wananchi wa jimbo la kilosa alimtukana mtangazaji wa wako redio wakati alimpomhoji maswala ya DECI. Alimtukana stupid na shenzi live redioni wakati anasikilizwa na watanzania wote.

    Huyo ndiye Waziri wa Fedha, nani kampa jeuri hiyo?

    Historia inaonyesha kuwa ndio kiburi yake hasa anapokuwa na madaraka. Wafanyakazi waliofanya nae kazi kote alikopita wanasema ndo hulka yake na kiburi

    Je nani kampa hiyo jeuri ya kutukana!?

    Ni rais au pesa?
     
  2. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135



    Sasa mkuu ushasema ni hulka yake na wote walio fanya nae kazi wanasema ana kiburi halafu unauliza kama raisi ndiyo kampa mbona unajikanyaga hapo? Huyo raisi alikuwa bosi wake sehemu hizo zote zingine? Na umesha jijibu kuwa ndiyo hulka yake sasa mtu uta pewaje hulka?
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jun 17, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,959
    Trophy Points: 280
    Is there audio for this?
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Jun 17, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ni hulka tu na ulimbukeni wa madaraka. Sasa anadhani atabakia mtawala milele?!

    Hawa ndio wale ambbao hawakuwahi kufikiria watakuja kuwa viongozi hata wa shule ya msingi.

    Nafikiri alistahili kuadhibiwa na baraza la maadili kwa watu wa nyadhifa kama yake (kama lipo) hawezi kumwita mtanzania mwenzie stupidy na kumwambia shenzi kisa kuuliza habari za Deci wakati wa budget!
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,054
    Trophy Points: 280
    Anaweza kushitakiwa na kulipa fidia kwa kumdhalilisha mtangazaji akiwa kazini kama vile yeye akiwa pale wizarani halafu aje mtu amuulize kitu amtukane......anastahili kupelekwa mahakamani akalipe fidia ...................kwa kudhalilisha..tena kwa umma....sijui mnawatoa wapi watu kama hawa....ambao hawajui..............hata nini maana ya madaraka
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ni ulimbukeni. Na ukosefu wa akili/busara.
     
  7. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Tulisema huyu Mkulo ni firauni aliyezoea kutongoza vitoto vya shule za sekondari, vitoto sawa na wanawe, sasa mtu asiye na integrity katika hilo unaweza kutegemea awe na simile katika kutukana waandishi wa habari?

    I am surprised mpaka leo hajafumuka na scandal ya personal character ya hatari zaidi.
     
  8. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Yule Mkulo ni kielelezo cha viongozi wetu wasiokuwa na akili! Nilisikia pia kuwa alifanya upuuzi huo....lakini asichojua nikuwa yeye katika watu wa maana ni takataka tu hana kitu! Tungekuwa na Rais bora kazi aliyonayo asingestahili, ni maranyingi ametuo kauli zinzambainisha Ujinga wake! na kukosa kwake akili.
    Kama nilivyowahi kusema kuwa "mpumbavu akienda shule, anakuwa mpumbavu zaidi!"
     
  9. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Apparently Huyu ni mmoja wa watu wachache wanaozaliwa na kijiko cha fedha midomoni mwao.Huyu amebahatika kuwa sehemu nzuri tokea aanze kazi na mwishoni baada ya kustaafu akabahatika kurudi tena uwanjani kikubwa - uwaziri.

    Ni bahati mbaya sana kama ameweza kutukana maana nimjuavyo ni mtu pleasant mwenye kutabasamu wakati wote.

    Hili la DECI nadhani linamshtua ukiangalia kasheshe iliyotokana na sakata hili na hata yeye kidogo auingie mkenge kuizundua jimboni mwake huko Kilosa. Huyo mtangazaji kumuuliza kuhusu DECI ni kama kuongeza chumvi kwenye kidonda.
     
  10. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Kama unautaalamu wa kuangalia sura ya mtu na kujua ni wa namna gani... Hebu angalia mashavu na ndevu za Bwana huyu Mkulo, zinaashiria kuwa ni "mjinga, mjinga anekaribia upumbavu!!" nakwambia, waulize wataalam kuhusu ndevu zile na mashavu!
     
  11. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu si mzima hata kidogo; niliskia live akituka-SHENZI jamani; ana maisha ya watu gani huyu?
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    I still dont get it
    MKULO AMETUKANA?????

    Mnasubiri nini sasa? Wanajamii inabidi tukamshtaki kwa kudhalilisha cheo cha uwaziri halafu personal yake itajiumba humohumo.

    anyway inaonesha hata kwenye vikao vya baraza la mawaziri anatumialugha aipendayo sana......
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    bwahahahahahaha
    hehehehehe
    you made my evening mkuu...

    kumbe mijidevu na mishavu kama ileinaashiria taathira ya akili kimaadili!!!! hahahahahaha

    Itabidi nimwangalie seif kwa makini zaidi......
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Jun 17, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,959
    Trophy Points: 280
    Wow wow wow....taratibu jamani. Yeye siyo mtakatifu na si kiongozi wa kwanza kutumia lugha chafu.
     
  15. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    looooooolllllllllllllll lmao
     
  16. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    nakubali mkuu
    ila live kwenye broadcasting ni uadilifu negative kwa kiwango cha kutisha. Tunajua wanatelezesha ndimi zao hata kwenye press briefings lakini si live kama huyu mijidevu+mashavu ya hovyo mzee wa kuchekacheka.

    No wonder familia yake ipo proud kwamba ina baba mwadilifu
     
  17. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Inaelekea anatabia ya kujiona na kujikweza ili kutambulika.Mwaka jana nimekuta Business Card yake duka moja Washington ambamo mnauzwa suti ghali sana(non crease suits).Mwenye duka alikuwa akiiflash kwa mtu yeyote toka Afika!!!
     
  18. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    MM,

    You nearly broke my ribs today......nimecheka karibia nife kwa comment yako hapo juu!

    Sisi wenyendevu kazi ipo mkuu!
     
  19. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Naamini za kwako siyo kama zile bwana! Wewe unakila dalili za uungwana ndugu yangu.
     
  20. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    HAKIKA MUSTAFA MKULO HANA HULKA YA MATUSI WALA TARBIA MBAYA.

    MIMI NIMEFANYA NAYE KAZI IDARA MOJA MIAKA YA 1984 MPAKA 1987 HUKO TANZANIA KABLA YA KWENDA OMAN KUFANYAKAZI.

    NI MTU MBUNIFU SANA NA MTU WA KUSHAURIKA. MIMI NIPO NAYE KARIBU MPAKA LEO.

    hEBU TAZAMENI NAMNA ALIVYIIINUA NPF SASA NSSF KWA KUWEKEZA KATIKA MAJUMBA. KWANI KINYUME CHAKE INGEKUFA KAMA NIC .

    NENO STUPID SIO TUSI. JE MMEWAHI KUONGEA NA PROFESA SHABA NA KUONA ANAVYOLITUMIA NENO HILO
     
Loading...