Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Mkulo na Hekaya Za Abunuasi - Alisema Tanzania Haitaathirika na Mtikisiko

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Allien, Jun 10, 2009.

  1. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2009
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Source: http://www.ippmedia.com/ipp/nipashe/2009/02/28/132510.html.


    Mkulo akihojiwa baada ya Rais kupresent "Economic Stimulus Package" alikibu kuwa Rais kamrahisishia kazi ya kuwakilisha bajeti yake.

    Hivi jamani nauliza: wakubwa hawaruhisiwi kuchapwa viboko?

    Hii inanikumbusha Hekaya za Abunuasi juu ya mjinga aliyeuziwa ghorofa ya juu kisha Abunuasi akamlalia kwa kumwambia shikilia ghorofa yako mimi nabomaa yangu ya chini

    Hivi hawa mawaziri wetu huwa wanafikiria nini kutoa matamko yasiyo na kichwa wala miguu? Wanawachukuliaje Watanzania Hasa? Kila waziri na matamko ya ajabu ajabu. Kama hawawezi kazi si waachie ngazi tu? @#$%^&*!@$^%$^%^

    Ukisikiliza Matamko au Kauli ya Maboss Zao JK /MKP ni toafauti na zao:


    Listi yao ni kubwa tu . . . .
    • Mkulo
    • Sofia Simba
    • Mkuchika
    • Masha
    • . . . . .
     
  2. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2009
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Full Story . . .

    Wasomi wabeza kauli ya Mkulo



     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Bora mkuu Allien umetukumbusha hiki kituko......! Mkullo alitamka wazi kwamba eti crdit crunch tz haitaathirika nayo.....Ndulu naye akaitikia kwa the same kibwagizo!

    Shangaa sasa hata miezi sita haijafika, bosi wao JK anatangaza Stimulus Package.....for what sasa.....mbona wanatuchanganya raia na walipa kodi?
     
  4. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Kutokana na utandawazi uchumi wa dunia uko centralized. Kwa maana hakuna uchumi usio tegemea mwingine. Nchi masikini zina tegemea nchi tajiri vise versa. Kwa maana hiyo hata kwa mtu asiye msomi ni rahisi kujua mtikisiko wowote wa kiuchumi duniani uta athiri nchi karibia zote. Mfano tu wa Tanzania ni hii misaada. Sisi kama uchumi unao tegemea misaada hao wenzetu wanao tupa hiyo misaada waki patwa na tatizo la kiuchumi lazima wapunguze kiwango cha pesa wanazo tupa. Mfano mwingine ni waki biashara. Mnunuzi aki pungukiwa na hela ata ounguza kiasi cha pesa anacho toa kwa bidhaa au kupunguza idadi ya matumizi. Muuzazi nae aki kosa wateja biashara ina patwa na matatizo. Sasa sijui Mkulo aliona nini mpaka kuona uchumi wetu uko immune na haya matatizo.
     
  5. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2009
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Mkuu; ndiyo maana naulizia hawa Wakubwa hawarusiwi kutandikwa viboko? Nashindwa hata la kusema. Ni aibu tu!
     
  6. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2009
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Mkuu; mimi kwa kweli naingiwa na wasiwasi sana kama kweli nchi yetu itakuja kuendelea. Such a very key and sensitive Minister anaongea PUMBA hivi ni nini hasa tutegemee katika maendeleo ya nchi yetu?
     
  7. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Unajua mimi ninacho shangaa ni kwamba hili swala lilikua la logic tu haya mimi na wewe tukikaa tunaona kabisa sisi hatuwezi kukwepa hali iliyopo. Lakini pia Waziri wa fedha ata zungumziaje swala kama hilo bila report toka kwa wataalamu?
     
  8. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2009
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Uchumi auongeleao Mkulo ni wa kuchukua Nyanya toka Ilula kuleta Dar ndizi toka Mbeya ana Moshi kuleta Dar bila kujali kwamba Magari yanatumia vipuri ambavyo havitengenezwi Tanzania pia Mafuta ambayo hayachimbwi wala kuwa processed Tanzania.

    Hata hivyo tunashangaa nini?
    Huyu Mkulo ni kilaza wa siku zote, mtu wa kufoji vyeti, zaidi alisha shindwa vibaya kuongoza shirika. Kwa ushoga na MH Rais kapewa uwaziri wa fedha, tunategemea nini kutoka kwake zaidi ya Pumba??
    Haoni chochote vitu vinamuona kwa sana.
    The guy is iddiote, period.

    Hata hao wengine wamesoma historia ya shule si shule yenyewe.
    Kuna kusoma utafiti wa watu wengine na kuukariri na kugani kwa majigambo hadharani, na kuna kutumia utafiti wa watu wengine kama jiwe la pembeni kujua kiini halisi cha matatizo yanayokukabili.

    Mawaziri wetu ni watu wa kuendeleza kawaida na kujificha ndani ya mazoea.
    Si wepesi wa kuunganisha mambo na kujiuliza kwa nini,( mswahili siku zote anajua kwa nini ni chanzo cha ugomvi), na siku zote hutafuta sababu za kuhalalisha kushindwa kwao.

    Tuna laana.
     
  9. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    wadanganyika kumbe waambiwe nini?
    On a serious note, nadhani hakuwa amepima ramifications za tamko lake kama mwenye dhamana ya Wizara ya Fedha.. he was playing constituency politics kama kwenye tamko lake la DECI and this time alisahau kuwa anaongea na Taifa na siyo jimbo lake la uchaguzi.
     
  10. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tanzania tuna viongozi hawaoni mbali ndiyo maana tupo katika hali tulio nayo sasa.
     
  11. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    I have come to lower my expectations over our leaders. Uki jipa matumaini sana mwishoni una kuwa disappointed to. JK kaingia kwa shangwe na vigelegele. Maisha bora kwa kila Mtanzania, wapi?! Ajira milioni moja, wapi?! Nguvu mpya, ari mpya na kasi mpya imefanywa na mafisadi.
     
  12. Tatu

    Tatu JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2009
    Joined: Oct 6, 2006
    Messages: 1,078
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hao viongozi hata vitovu vyao hawavioni ndio itakuwa yatakayojiri kesho katika nchi?

    Not suprised and will not!
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2009
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nimeamini kuwa Tanzania tuna clowns for Mawaziri
     
  14. W

    WildCard JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkulo alisema kweli tu. Maisha ya Mtanzania wa kawaida ni yaleyale ya kuzidi kuzama kwenye lindi la umasikini wa kutupa kila kukicha. Subirini muone hizo stimulus packages zitakakoelekezwa na watakaofaidika nazo. Mmewabana huku kwenye ufisadi sasa wamepata mwanya mwingine mzuri tu.
     
  15. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkulo Bwana . . . . We achaaaa tuuuuuuuu . . . .

    Sofia Simba . . . . Mtajiju. . . .

    Masha . . . . 7 days alete ushahidi

    Mkuchika . . . Nawafungia kwa sheria . . . analeta ubaguzi wa rangi . . .

    Polepole ndo mwendo. Tutafika.
     
  16. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkulo ni sawa na Abunuasi
     
  17. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mimi nadhani ni Abunwasi!
     
  18. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2009
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Mkuu; mimi naona sawa tu Jamaa aitwe Abunuasi.

    Kama inawezekana ianzishwe thread ya kumbatiza hilo jina. Wadau tutaiunga mkono.

    Jamaa anabore big time!
     
  19. K

    Kelelee Senior Member

    #19
    Jun 11, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naitilia mashaka sana shule yake........
     
  20. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nani? Abunuasi?
     
Loading...