Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri mkuchika na waalimu waliolipwa wakatokomea

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Campana, Apr 28, 2011.

  1. C

    Campana JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Waziri Mkuchika amewataka waalimu waliolipwa fedha za serikali kisha wakatoweka vituoni kuzirejesha.

    Jambo hili ni gumu kwa serikali kulifuatilia, sawa na mikopo kwa wanavyuo walio kwenye sekta binafsi.

    Nadhani serikali inatakiwa kuboresha mazingira ili yawavutie waalimu wapya badala ya kuwatisha. Shule binafsi zinawahitaji, na wengine wanabadilisha taaluma kabisa.
     
Loading...