Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Mathias Chikawe: Hakuna watanzania waliohusika kashfa ya BAE!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BONGOLALA, Aug 6, 2012.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Wabunge wamekomaa mheheshimiwa membe awataje wahusika rushwa ya rada!eti wahusika hawajulikani huku tunadai chenji
     
  2. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Waziri Mathias Chikawe amemtetea anasema hakuna ushahidi, akaendelea kwamba kama kuna mtu yeyote ndani na nje ya Tanzania mwenye ushahidi 'concrete' aulete; anasema sio ushahidi wa kwenye magazeti.
     
  3. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Mkuu hapo kwenye kusema mwenye ushahidi alete wakati tunavyombo mahsusi kwa ajili ya upelelezi huwa pananitia kichefuchefu sana kwani vyombo vetu vya police,usalama wa taifa au takukuru kazi yake nini kama wanataka ushahidi toka kwa wananchi hii Mungu tuondolee hii mijitu imeshiba rushwa na wizi hata wanashindwa kutambua wajibu wao
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Lakini Jk si kashasema Isue ya rada hakukuwa na rushwa?
    sasa watakaotajwa hapo ni akina nani tena?
     
  5. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mimi Namsaidia kuwataja
    1. Andrew Chenge
    2. Dr. Idrissa
    3. Vithlan
    4. ..........

    Kama mnasubiri haya magamba yawataje mta kesho. Kumbuka kesi ya Tundu Lissu na wabunge wala Rushwa.
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,944
    Likes Received: 9,490
    Trophy Points: 280
    Sasa kama hakukuwa na rushwa yule muhindi Shailesh P Vithlani nini kilichomfanya aikimbie nchi na hatimaye kuwekwa katika "wanted list" ya Interpol? Na vile vijisenti vilivyokutwa kwenye bank accounts za Chenge na Idissa Rashid nchi za nje ambavyo vilisemekana vilitokana na malipo toka kwenye bank account ya Vithlani ni nani anayeweza kuvitolea maelezo ya kuridhisha kwamba havikutokana na rushwa ya ununuzi wa rada? Wahusika wa rushwa katika manunuzi yale ni Mkapa, Mramba, Vithlani, Chenge, Idrissa Rashid na wengineo wengi ambao Serikali imeamua kuwakingia kifua.

    The former Attorney General and cabinet minister, Andrew Chenge, is among senior public officials investigated for allegedly receiving kickbacks to endorse the sale. A local businessman, Tanil Somaiya and his trading partner Shailesh P. Vithlani, who is wanted by the Interpol over the dubious deal, were also named in the SFO report.

    This excerpt is from Daily News dated 18th August 2010
     
  7. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ni kweli Mkuu. Nilivyotafsiri mimi kwenye kauli ya Chikawe ni kama amem pre empty Membe ambaye kulikuwa na dalili za Membe kuwataja
     
  8. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Membe amekwepa kuongelea suala la radar. Amesema 'waziri mwenzangu amesema na ninyi wahe. Wabunge mkashangilia'. Amemwambia Wenje waonane kesho
     
  9. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Asiishie hapo tu aseme na pesa za walibya zimeenda wapi? anaposema zipo TIB bank ni majibu ya ubabaishaji lengo lilikuwa kujenga kiwanda cha cement mkoani Lindi kitu ambacho hakijafanyika mpaka leo.Membe fisadi tu amepora pesa za walibya.
     
  10. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Pesa za waliby zipo mzeiya..nyngne Membe alimpa yule mwekezaji wa kiwanda cha Cement,walibya hawataki riba...
     
  11. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Huwajui membe na chikawe....
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Matusi na dharau kwa watanzania vinaendelea..Tunashukuru!!
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    na nyie mnawaendekeza tu.. waacheni.. kadizoo!!! kama hakuna si hakuna. Waondoeni madarakani ili tuje kuwashughulikia. Mmesahau kuwa panya hawakamatani na pia hawatajani?
     
  14. N

    Nyalutubwi JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu huyo Mhindi hakukimbia nchi bali ni Serikali iliyokula njama za kumtorosha kwa kuhofia kutaja wahusika waliojificha mithili ya Mbuni.Wameficha vichwa ili hali viwiliwili vikionekana.
     
  15. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    CHAVDA,VITHLANI,BALALI wamefichwa wasiwataje mafisadi!Jeetu PATEL aligoma na kesi anashinda
     
  16. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jalala halichagui takataka.....Tanzania ni Jalala la jiji flani chafu.
     
  17. s

    sanjo JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya ndiyo matatizo ya watawala kudai na kujiona wana uwezo wa kuendelea kuwadanganya Watanzania. Hebu fikiria Mzee wa Vijisenti alivyojibu kuwa ana ng'ombe wenye kuweza kupata Dollar milioni? Kazi yao kubwa ni kulindana tu.
     
  18. T

    Tayseer JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hebu wana Jf tujaribuni kuchambua maelezo yaliyo tolewa na muheshimiwa Chikawe kuhusu sakata la rada kwa siku ya jana na leo alipokuwa ana jibu swali la muheshimiwa Mnyika.
     
  19. K

    Kichiringa Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hatufiki popote. Ila isikupe presha kwa sasa. Mambo ya kulindana yana mwisho wake. Hata wengine.....waliwahi kulindwa lakini ikafika kipindi tukawasepesha.

    Lets keep insisting.........:israel::israel:
     
  20. T

    Tayseer JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mkuu tuwekeni nia ili kwa kutumia sanduku la kura tuondoe wote wanao kula na wanaowajua watuhumiwa lakini wana wafunika kwa shuka jeupe let do it tanzanian tuonyesheni nguvu zetu kwa hawa mchwa wala nchi yetu
     
Loading...