Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Maselle Mbunge wa SHY hatakiwi kukanyaga SHY, Madini yapo SHY atakwenda wapi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makollo, May 8, 2012.

  1. M

    Makollo Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi napata shida kwa mbunge wa shinyanga mjini aliyeteuliwa naibu waziri nishati na madini atafanya kazi kwa aman kweli ambapo toka uchaguzi wa 2010 hajakanyaga shinyanga na ukitizama migodi muhimu tz ipo shinyanga mi naomba angeachia tu huo uwaziri.
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    kwani alishawahi kwenda akasumbuliwa?
     
  3. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jimbo lake lipo Magogoni
     
  4. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Unajua watu wana hasira nae bado pale shinyanga,siku ya kutangaza matokeo alitangazwa kuwa mbunge kwa kumzidi kura moja tu mpinzani wake toka CDM,na hilo lilisababisha vurugu ambazo zilipelekea kuchomwa moto jengo la halmashauri lililotumika kuhesabia kura na wananchi wa shinyanga
    .
    Na yeye aliondoka kwa msaada wa polisi na tangia hapo haijulikani kama huwa anarudi kwao shy au la! Na kibaya zaidi yule mpinzani wake wakati akiwa anasudiri kuanza kwa kesi ya kupinga matokeo mahakamani yaliyompa massele ubunge naye akafariki katika mazingira tata na tete pia.jambo ambalo limeongezea petroli kwenye moto.

    * Sasa yeye anakuwa waziri pekee mwenye rekodi ya kihistoria ya ushindi wa kura moja tu.
    * pia ankuwa mbunge pekee ambaye anawakilisha watu ambao anawaogopa sijui anajuje , shida zao.
    * Huyu naye ameingia kwenye orodha ya wabunge wa vodafasta!
    Yaani asubuhi mbunge,saa nane waziri bila hata kuapa kuwa mbunge
     
  5. s

    skalulu Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu kwetu Shy hatujui kama yeye ni Mbunge, leo tena ni waziri? Hata kama ameshinda kesi hiyo kihuni, lakini akae anajuwa kwamba alitenda DHAMBI kubwa mbele za Watu waliomchagua Mbunge wao Mpenwa Marehemu Philipo Magadula Shelembi, na ametenda DHAMBI kubwa mbele za Mwenyezi Mungu. But kamwe HATARUDI 2015 hiyo ndo nitolee tena. Na wamwangalie sana asije akawa kama hawa Mawaziri walio tiririshwa, atapiga hela fasta fasta akiwa anajuwa kabisa hatarudi.Mmenitonesha kabisa hapa wakati huyu alikuwa ameachwa mbali sana kwenye Kura, na dola walihusika kupoteza kumbumbu kwa maksudi.
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
     
  7. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Masele is my opponent in 2015 election, who won't dare killing me eithea as spread rumorz of killing otherz. Just hold on, more storiz to come. Am nw organizing myself. I was born in Shy, raised in Shy and stay in Shy!

    True, no one needs Masele in Shy. And I dnt thnk if he ever comeback to Shy, may be secretly!
     
  8. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Huyu alishinda kwa kura moja,nasikia ni mchawi sana shinyanga anakuja daily kwa ungo
     
  9. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kammaliza kanumba, alimmaliza selembi
     
  10. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sure kabisa, ana bibi yake matata kwa ulozi si wa kucheka naye hata kidogo.
     
  11. M

    Mwathirika Senior Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa atakja kwa helicopter badala ya ungo!
     
  12. b

    bdo JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,138
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280

    MAKUBWAAAA.....inaonekana bibi yake alisinzia siku hiyo aliposhtuka aliokoa hio kura MOJA!
     
  13. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Dead or alive-masele must go.
     
  14. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mwezi wa kwanza alikuja akafanya mkutano stand ya zamani na hakufanyiwa vurugu mm ninaushahidi
     
Loading...