Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Mary Nagu kumbe alipewa mgao wa Software mbovu ya BRELA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by autopilot, Feb 10, 2012.

  1. a

    autopilot Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili sakata lilishajadiliwa sana hapa JF kwa kuanza soma hapa:


    http://www.jamiiforums.com/business-and-economic-forum/112298-brela-yakana-kuuziwa-software-tsh-1bn.html


    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/113774-mawalla-advocates-yaijibu-jamii-forums-2.html

    Kisha soma hapa:

    http://www.jamiiforums.com/business-and-economic-forum/102597-mahingila-of-brela-another-dodgy-ceo.html

    Nyeti ni kuwa kumbe kwenye Mgao waziri wa Biashara Mama Mary Nagu alipewa na yeye mgao wake na hakuuliza kitu

    Mpaka leo software ni mbovu

    simple company name search ambayo inatakiwa iwe free watu wanachaajiwa 30,000

    Ku register kampuni online haiwezekani

    Kufanya returns online haiwezekani

    Dr Mary Nagu alipoulizwa hili swali majibu yake ni kuwa "BRELA IS THE MOST EFFICIENT AGENCY IN TANZANIA"

    Kumbe behind the scene mama na watu wake walipata kamisheni zao kwa style ya Blandina Nyoni

    sasa leo ni ijumaa lakini stay tuned....
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Serikalini kila utakaye mgusa lazima ni mchafu
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wataondoka wote hawa!
     
  4. B

    Bagumako Yoweli Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi inauzwa kwasababu ya mgao
    'ole wao ' siku watanzania watakapoamua kufanya maamuzi magumu wengi watishia kwa ocampo.
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
  6. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Baba mwizi, mama mwizi lazima watoto watarithi tabia ya wizi! Hakuna msafi CCM!
     
  7. L

    LordRex Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kha! Na huyu tena, nyambafu mlete hapa ngha! Tym is telin.
     
  8. E

    Ernest Da Vinci Senior Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I got ya bro.Its almost relevant!!!
     
  9. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh kazi kweli kweli
     
  10. c

    change we need Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i have been always wonder why this lady is still in the minister position? despite of her incompetence!! anahama wizara tu lakini angalia anchokifanya toka awe waziri katika wizara mbalimbali!!
     
Loading...