Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri malima aukana usilamu na kumpokea yesu!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 11, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Nahisi hizi siku za mwisho,

    nimesoma mwaana halisi mh malima katika moja ya safari zake ambazo lengo ni kusaini dili chafu la kuwaleta wasouth africa kuchuma copper huku Tanzania akishirikiana na mh chikawe aliamua kujiita Joseph Ernest Malima

    Habari zaidi ukisoma utaona mh malima alipokelewa na bango limeandikwa joseph ernest malima huko soouth afrika na kupelekwa kwenye hotel moja ambayo amelipiwa na hao wanaokuja kuchimba copper..

    Habari zaidi zinasema mh huyu alikuwa akilipwa hela za kitanzania zaidi ya laki tano'akiwa huko na hao wahuni wanaokuja tanzania ,,na mbaya zaidi ukiona formu aliojaza hotelini imeonyeshwa kwenye gazeti imenitia nguvu sasa malima kilichobaki ni kumpokea Yesu na kuwa kama bwana na mwokozi wa maisha yake
     
  2. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 1,296
    Trophy Points: 280
    Tupia humu huo ushahidi, na sio story za magazeti ya siasa
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Habari ndio hiyo hakuna siasa hapo.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Magazeti ya SIasa wakati wamekweka mbele na formu aliojaza mkuu kwani Aliekwambia Ukachane PaSport ya Tanzania ni nani we kula unayoyaona hapa ,kama vipi subiri kesho nikutumie mkuu nikifika ofisini!!
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Alibadili jina ili watz wasije mshtaki kwa mkataba feki!
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    mkuu ukiisoma inatia aibu kabisa kabisa na huku watu wengine tukifurahia huyu jamaa amebakiza kumpokea yesu tu asafishwe zambi zake ikiwemo na hili dili chafu ,na nakwambia kama alivyoandika joseph m naenda maombinimungu amgeuze na dili lake chafu na akifanikiwa utakuja kuniambia tumechoka mikataba michafu sio kila sehemu tanzania shamba la bibi
    tumechoka natumaini babake mzaziakisikia huko aliko atajiuliza kwa nini akujiita stephano malima mpaka anaondoka
     
  7. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    chama tawala hicho!
     
  8. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimechungulia hiyo deal,ni kweli.
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tufahamishe kidogo majina yana uhusiano na dini?
     
  10. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    Hiyo pasport iloandikwa Joseph ernest malima aliipata lini na aliipataje?

    Yaleyaleeee
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Embu mkuu nisaidie haya majina kwa dini yetu mnayaitaje
    joseph--
    ernest--
    hili la malima aliona aibu kubadilisha
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Chenge, Balali, Mahalu, Mgoja, Mramba, Yona, Liumba, hawa wote wamempokea Yesu.
    Ufisadi hauna uhusiano na dini
     
  13. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hivi mtu akibadili Dini na Jina la baba yake huwa anabadili! This is not Serious.
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ngoja nikusaidie kidogo majina ya Malima ni majina ya kilugha wanatumia wadengereko na wazaramu wa Mkuranga, kuna kina Malima wengi tu wakiristo kama kafanya ufisadi ni yeye binafsi
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    mkuu umeweka na chumvi kupita kiasi bhana, huo ni uzushii wa CCM kuweka chumvi sisi waelemika hatuko hivyo, mwanahalisi ninayo na nimeisoma ni kweli mshkaji kajitambulisha kwa jina la Johan Ernest Malima
     
  16. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    .................. Ungeanzia na ANDREA yule mzee vijicenti !!:horn:
     
  17. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa kiasi kikubwa yana uhusiano ingawa si lazima
     
  18. M

    Marytina JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unaishi dunia gani wewe zoba?
    nenda soma mwanahalisi uone proof
     
  19. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    mi nilidhani umemshuhudia kabisa akifanya hivyo!
     
  20. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii inaitwa twanga kotekote, Serikalini Ufisadi, Polisi Ufisadi, JWTZ Ufisadi sijui Walalahoi tutatokea wapi hapo. Mpaka tukimpata Rais kama Nyerere Watanzania tumeshaumia vibaya mno na choka sana. Uwoga wetu unatugharimu
     
Loading...