Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

waziri maige jiuzulu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kirode, Mar 22, 2012.

  1. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kutokana nali ya amani kuendelea kuwa tete arumeru mashariki ninamwomba waziri mwenye dhamana ya maliasili na utalii ajiuzulu mara moja kupisha uchunguzi huru,inakuwaje anaacha mali asili inaharibu amani kwa kuendeleza mabishano na yeye anakuwa kimya tu .kama ameshindwa kulinda maliasili zetu aachie ngazi nawasilisha..wsr.
     
  2. s

    sawabho JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hujafunguka vizuri, fafanua ni kwa vipi huyu Mhe. anahusika na kinachoendelea na kampeni za Meru East.
     
  3. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna maliasili inabishana na dr. Slaa mpaka amani inaweza toweka bora ajiuzulu tu lo...kwani hana askari game
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Arumeru Mashariki kuna kampeni, hili la maliasili labda baada ya uchaguzi.
    Au unamaanisha wameru ni maliasili ya nchi? hebu funguka
     
  5. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naogopa ban, tafakari, hatua.
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Endelea na Kampeni kwanza, acha kupinga sheria za uhifadhi. Hilo litatatuliwa baada ya uchaguzi. Kwani Wahenga walikosea waliposema kuwa mshika mbili moja humponyoka? Unataka lipi likuponyoke kiti cha Ubunge au Maliasilia.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    ni dhambi kukosoa uumbaji wa mungu, tofauti zetu zisivuke mipaka. Epuka kumfananisha binadamu na mnyama.

    ..............Mungu amemuumba binadamu kwa mfano wake.........kuwa makini,chukua tahadhari.
     
Loading...