Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri magufuli aanza kazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, Nov 28, 2010.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    AMEWAAMBIA MAAFISA KTK WIZARA YAKE WATAKAOSHINDWA KWENDA NA KASI YAKE BORA WAJIUZULU!AMEAHIDI KUTEKELEZA MALENGO NDANI YA MIAKA 3 MIAKA 2 INAYOBAKI YA KUMALIZIA MALIZIA.Naibu waziri mwakyembe alikuepo.ANASEMA WAANDISI NA WAKANDARASI WASIFIKIRI TZ NI BUSINESS AS USSUAL
     
  2. Insurgent

    Insurgent JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi imeanza...sasa hivi ni get on your marks....december ni get ready....January GO!
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Zote ni nguvu za soda tu! lakini inawezekana ikawa na mwanzo mzuri lakini anatakiwa kuwa makini sana kwani unapoanza kazi sehemu yoyote ile cha muhimu ni kusoma hali. Asije akaanza na moto wa mafuta ya taa ambao hishia bila hata kuona majivu!
     
  4. Insurgent

    Insurgent JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  5. Supa.engineer

    Supa.engineer Member

    #5
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio mgeni hapo wizarani, alisha fanya awamu ya mkapa. so wanalijua joto lake.
     
  6. K

    Kinombo JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2010
    Joined: Feb 24, 2007
    Messages: 333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    je atamungoa mrema yule ceo wa tanroads
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    amtimue Mrema wa tanroads
     
  8. e

    ejogo JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaaazi kwelikweli!
     
  9. m

    mams JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wanamfahamu vizuri hapo
     
  10. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Na ameshasitisha kazi zilizotangazwa na TANROADS za regional maanagers na zingine!
     
  11. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwa Magufuli december ni hiyo hiyo vyote 'on your mark and GOOOOOOO
     
  12. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwa haraka jamaaa anatisha ila wavumilivu tuone
     
  13. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Magufuli si mtu wa kuumauma maneno yule ni mtu wa kazi kila mtu anamjua,ila nilichokiona ni kama katibu mkuu hakuwa na raha kabisa,sijui kwa nini,
     
  14. A

    Aine JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa kazi imeanza kwa Mhe. Magufuli
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!this is supersonic speed!I wish you all the best!
     
  16. A

    Aine JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nakushukuru Insurgent kwa post yako
    Magufuli the great, all the best baba
     
  17. A

    Aine JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe unamjua Magufuli au la!
     
  18. r

    rweiki Member

    #18
    Nov 29, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katibu mkuu lazima akose raha kwani anajua zile enzi za kawambwa za kula kuku zimekwisha sasa ni kazi tu.magufuli aanze asafishe TANROADS kwanza kwani hapafai.
     
  19. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #19
    Nov 29, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    nina imani kubwa sana na Magufuli, sio jk wetu, mtu wa tabasamu muda wote!
     
  20. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unauhakika?
     
Loading...