Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Magembe azomewa UDSM

Discussion in 'Celebrities Forum' started by MwanaFalsafa1, May 13, 2009.

  1. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Waziri Magembe azomewa UDSM,jasho zamtoka!
    Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi, Prof. J4 Magembe jana alijikuta akitokwa jasho mpaka za miguu kwa aibu baada ya kozomewa na Madenti wenye hasira wa Chuo Kikuu cha Dsm (UDSM),tena mbele ya Rais wa Uganda Mh.Yoweri Museveni.

    Magembe, ambaye alihudhuria hafla ya kuzinduliwa kwa Chuo cha Sanaa na Sayansi ya Jamii (UDCASS), alikumbwa na
    zahma hilo mara tu alipotambulishwa na MC wa shughuli hiyo, Prof Amandina Liambama.

    J4 ambaye aliambatana na Waziri wa Mambo ya Nje, Bernard Membe, alionekana kushitushwa na jambo hilo na kuanza kunong'onezana mara kwa mara na Membe.

    Tofauti na alivyozomewa Magembe, wanafunzi hao ambao walikuwa wamejazana kwenye ukumbi wa mikutano wa Nkrumah, Membe na baadhi ya maprofesa walishangiliwa kwa sauti ya juu na hasa alipotambulishwa makamu mkuu wa chuo hicho, Prof Rwekaza Mkandara.

    Hata hivyo, Magembe ambaye alikuwa anatakiwa amkaribishe mgeni rasmi kwa mujibu wa ratiba, alizomewa tena wakati
    Mkandara alipoeleza kuwa atamkaribisha mgeni rasmi huku Magembe akiwa ameketi kiti kimoja tu toka alipokuwa
    Museveni.
     
  2. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wata zomewa wengi mwaka huu. Mh mwakani wakipanda kwenye majukwa kuomba kura wakazomewa hivi kisha tusikie wameshinda si utakua wizi wa mchana?
     
  3. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aaah wapi,

    ni kama kugombana na mpenzi wako. Kugombana sio lazima kuhitimishwe na kubwagana, kuna kupatana pia.

    Utashangaa wananchi watakapotulizwa hapo mwakani, utadhani sio wao waliokuwa wakiendesha zomea zomea.
     
    Last edited by a moderator: May 13, 2009
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    Tatizo wapiga kelele wengi sio wapigaji kura!
     
  5. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndio maana kila siku mimi napinga sana kuchanganya suala la SIASA na UTENDAJI hasa kwenye ngazi za juu. Inawezekana ikawa ni haki yake kuzomewa lakini akawa ameonewa kwa kutojua taratibu za uongozi hasa kwenye wizara husika. Ujumbe la kwake: Wizara ya Elimu inautofauti kidogo na Wizara ya Utalii
     
  6. N

    Nampula JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2009
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatutaki wazomewe tu,bali wapigwe chini kwenye kura pia.
     
  7. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mnasema ukweli. Tatizo watanzania wengi tume zoea kuongea tu ila vitendo kazi
     
Loading...