Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri lukuvi apata msiba.........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Dec 9, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Dada mdogo wa waziri na mbunge wa jimbo la Ismani mkoani Iringa Mhe.Wiliam Lukuvi (pichani) amefariki dunia katika hospitali ya mkoa wa Ruvuma ambako alikuwa amelazwa kwa ajili ya matibabu ,mwili wa marehemu unataraji kuwasili kesho asubuhi katika kijiji cha Ifunda kibaoni ambako ni nyumbani kwa marehemu ODINA huyu kwa ajili ya shughuli za mazishi , habari ziwafikie ndugu wote wa Lukuvi popote walipo ,ukoo wa kalinga , ukoo wa akina Godwin na ndugu jamaa na marafiki .

    NB. Mpendwa mdau wa mtandao huu mimi Francis Godwin kama mmiliki wa mtandao huu wa Francis Godwin ni mzee wa matukio daima na www.shwari.com,marehemu alikuwa ni mamangu mdogo hivyo napenda kukuomba radhi kuwa kwa siku ya kesho katika mtandao huu hautaweza kupata tukio jipya zaidi ya shughuli za mazishi zitakazofanyika kijiji cha Ifunda Kibaoni .
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    pole sana fransoi'r
    ututtletee na vya mama mkubwa mdoogo mjomba shangazi na kila tukio tumpe pole kamanda wetu isije hii sababu ya kuwa mamamdogo wako .pole tena pole mh likuvi mama na wanafamy kwa ujumla
     
Loading...