Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri kuacha bunge na kukimbilia Serengeti

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by UNO, Jun 22, 2012.

  1. U

    UNO Senior Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana kusikia kwamba mtalii aliyekuja kupumzika Tanzania na kufurahia vivutio vya maliasili amekatishwa maisha yake hapa Tanzania, haitasahaulika milele kwa wanafamilia na nchi atokako. Majambazi waliovamia kambi/camp huko Serengeti na kupora familia 17 wamemuua mtalii mmoja toka Netherlands. Ni wakati muafaka kuimarisha huduma katika mbuga zetu za wanyama, kwani huingizia serikali mapato makubwa. Kwa tukio hili naamini kabisa ni headline kwenye nchi za Ulaya, na hii inaweza ikapunguza kabisa mapato yanayotokana na utalii. Serikali ifanye juu chini kuwapata wahalifu hawa, hata kama wanatoka nchi jirani. Pia nashauri serikali/hifadhi iwajibike kwa makosa haya ya kushindwa kutoa hifadhi iliyopaswa. Igharamie na kurudisha fedha ambazo wameporwa. Hili na liwe fundisho katika industry hii ya utalii.
     
  2. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hiyo heading inaonesha kama unalaumu waziri kwenda kwenye tukio, ndiyo?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    nadhani kampuni iliyowapeleka wana bima ya matukio kama haya.....na isitoshe kuna tourist insurance.....however....serikali iangalie namna ya kuwapa ulinzi watalii wa nje ya hifadhi kama wanavyofanya kwa wa ndani ya hifadhi....coz mwisho wa siku....wote wanaliingizia taifa pato....
     
  4. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Oh my this is such a spoiler of the image
     
  5. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbona polisi wanavyowamininia risasi za moto wananchi maeneo ya migodi ya North Mara na GGM, mawaziri hawakatishi vikao vya bunge kutembelea maeneo hayo?
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    WE UMEONA MZUNGU MMOJA KUFA INAUMA KULIKO WATANZANIA WALIOKUFA??
    hebu panua uwezo wako wa kufikiri bwana
     
  7. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Una akili ya kuvuta watu tusome.
     
  8. U

    UNO Senior Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    deal with a specific issue at a time. Mbona unachanganya mambo??
     
  9. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    loading.................
     
  10. B

    Bob G JF Bronze Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Very saad, Hapa kenya itakuuza hili jambo mpaka tukose watalii, Hawa watanzania wenzetu why? tunaidhalilisha nchi yetu?
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    This what is called "cold turkey syndrome" kichwa cha habari hakina mahusiano na habari...unatumia drugs?
     
  12. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kijiji cha Robanda ipo katika eneo la Ikona Wildlife Management Area. Wanaopaswa kulinda ni Askari wa Vijiji ya Village Game Scouts (VGS) ambao kwa uzembe wa nchi hawana silaha za moto.

    Ipo Serikali inapaswa kulaumiwa kwa kuanzisha Sera ya Wanyamapori ambao inawaweka wawekazaji kwenye ardhi za vijiji ambayo haina usalama unaostahili.

    Hivyo, Mkurungenzi wa Wanyamapori (Serikali) na Jumuiya ya Hifadhi ya Jamii ya Ikona wanapaswa kuwajibika kwa sababu wao ndio wanapokea ushuru kutoka kwa Mwekezaji (Moivaro Tented Camp).
     
Loading...