Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri kizimbani kwa kumdunda afande

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jan 28, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,494
    Trophy Points: 280
    WAZIRI Mwadini (38), mkazi wa Oysterbay, amefikishwa katika Mahakama ya Mwanzo Kinondoni kujibu shitaka la kumshambulia askari na kumtukana matusi ya nguoni.

    Imedaiwa na Karani Fatma Khatibu Mbele ya Hakimu Mary Matoi kuwa Januari 1, mwaka huu, mshitakiwa alimshambulia askari namba G 789 Konstebo Alfred na kumsababishia maumivu.

    Mshitakiwa amekana mashitaka na kesi hiyo itatajwa tena Februari 18, mwaka huu.

    Pia, Marco Maiko (31), mkazi wa Masaki amefikishwa katika Mahakama ya Mwanzo Kinondoni kujibu mashitaka ya shambulio.

    Mbele ya Hakimu Mariamu Masamalo imedaiwa na Karani Emakulatha Philipo kuwa Novemba 24, mwaka jana, mshitakiwa alimshambulia mlalamikajiMusa Abdallah na kumsababishia maumivu.

    Mshitakiwa amekana mashitakana kesi hiyo itatajwa tena Februari 16, mwaka huu.
     
  2. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Bujibuji kuwa fair,Are these news?
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    saa za majeruhi hizi ...ofisi imeanza kupiga miayo
     
  4. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kumbe ujatulia wewe acha hizo tutaanza kuzipuuza post zako!
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Jan 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    bujibuji pse, umestua moyo wangu, nikajua ngereja kaenda kumdumda yule mgambo tena, aah not fair.
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    yaani nilidhani ni waziri fulani hivi, kha kumbe ni jina la mtu...waziri....toba!
     
  7. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #7
    Jan 28, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Daa....nilitaka kushangaa Waziri gani huyo apelekwe kizimbani bila mimim kuzipta hizo nyeti kwani mimi nimsikilizaji mzuri wa News za hapa kwetu.
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Bujibuji pliiiiiiiiiiiiiiiiiiiizzzzzzzzzzzz...u break my heart,,utaniuwa bana kwa mstuko
     
Loading...