Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri kivuli wa Afya DHAIFU!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wimbi la mbele, Jun 30, 2012.

  1. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu waziri kivuli wa Afya wa CHADEMA amekuwa kama wenzake wa CCMHaonekani, Hasikiki, haijulikani kajificha wapi
    . Mtandao wa JF unafanya kazi nzuri kuliko huyu waziri kivuli wa Afya nathubutu kusema kuwa huyu waziri ni DHAIFU na aliyemteua kumpa nafasi hiyo naye DHAIFU kama wenzao wa CCM.

    Naomba tuendelee na msako mpaka apatikane ili tujue ana mpango upi mbadala wa kutatua hili tatizo la mgomo wa madaktari na pia kumtolea mchango Ulimboka.
     
  2. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  3. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    msako bado unaendelea kumtafuta INVISIBLE SHADOW MINISTER FOR HEALTH
     
  4. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sasa tunaletewa madaktari toka Iran waziri kivuli wa CHADEMA hana la kusema juu ya hili?
     
  5. z

    zanzibar huru Senior Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    haafu wanataka wapewe nchi

    useless kabisa

    ishu muhimu ya kitaifa wako kimya wanakimbia inakupa picha kuwa wao ni watu wa namna gani
     
  6. u

    uhurubado Senior Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 25, 2007
    Messages: 173
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Hapana yeye ni "legelege"
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha hii kali. Mambo yamekuwa magumu sasa anatafutwa waziri 'kivuli'?
     
  8. z

    zanzibar huru Senior Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    This would have been the best moment kujua hawa wanaotaka kuchukua nafasi ya CCM wangehandle vipi hizi issues

    tatizo FREEMAN Mbowe kaingia mitini

    DR SLAA haonekani

    Waziri kivuli wa afya naye haonekani

    naanza kuamini kuwa chadema ni CCM B kwani hawafanyi kazi ki professional na style yao ya kukimbia majukumu inakatsha sana tamaaa
     
  9. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    waziri kivuli ni dhaifu
     
  10. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,812
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Umeteremka leo kutoka sayari ya MARS?

    Hivi huna habari SPIKA Anne Makinda amekataza hili jambo kuongelewa bungeni kwasababu liko mahakamani? Next time before you utter your stupidity you have to check your fact first!
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    So long waziri kivuli wa afya akithubutu kuleta altenative solution yoyote kwa kipindi hiki tete wataona kama vile anawa'underestimate, hivyo hawatapokea. Na unaonaje atoe kauli isiyo na meno, ili mradi tu katamka?
     
  12. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ndio tatizo la kuwa mnafiki wanaogopa kutoa tamko.

    Wakisema madaktari warudi kazini wanaogopa maslahi yao ya kisiasa yatakuwa hatarini. Wakisema waishindikize serikali kulipa mishahara wanaogopa bajeti ya bunge posho zinaweza kupungua maana wananchi tayari wanahoji iweje mbunge alipwe zaidi ya daktari. Kaazi kweli kweli
     
  13. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bange la chooni lina stimu ya mavi naona ushalipuliza weye! eti zanzibar huru leo hujachoma kanisa?? manake hiyo ndo kazi yenu ninyi wapiga wali
     
  14. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Labda hawana waziri kivuli wa AFya.
     
  15. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umesahau kuwa hoja hii wabunge hawarusiwi kuijadili? funguka....,
     
  16. king kan

    king kan JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,026
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Huyo waziri kivuli wa afya CDM anaitwa Dr. Anthony Gervas Mbassa Mb. Wa biharamulo magharibu. Si muongeaji sana
     
  17. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Atakua bubu.
     
  18. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mnataka aongee nini wakati Mjengoni B Kiroboto alikataza suala hilo licjadiliwe? Acheni unafki JK wa Kichina ndiye mbeba zigo hili.. Ni bora Serikali ikaingia madeni kwa ajili ya maboresho ktk sekta nyeti kama Elimu na Afya tungemuelewa kuliko hali ilivyo sasa!!! Tujifunze kwenye mgomo baridi wa waalimu,Watoto wamefaulu lakini hawajui kusoma hata kuandika.. Sasa kuwarudisha ki nguvu Madaktari bila kuboresha mazingira ya kazi yao ni mbaya sana,watatuua zaidi.. Tuangalie pale tumejikwaa na c pale tuangukiapo...
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,234
    Trophy Points: 280
    chorus hilehile
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,234
    Trophy Points: 280
    Nafikiri mleta mada sio mfatiliaji mzuri wa mambo!

    Hujui hata dhaifu alifanya kosa kulizungumzia swala la madaktari maana lipo mahakamani.

    Nchi leo ime washinda mnamtafuta waziri kimvuli!

    Yeye ndio atangeza mishahara, msisahau jk ashauriki.

    Msisahau swala liko mahakamani.
     
Loading...