Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri kivuli wa Afya ajificha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Mar 7, 2012.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Waziri kivuli wa afya kajificha huku raia washaanza kufa kutokana na mgomo wa madaktari

    sasa cha kujiuliza kwa nini amekuwa invisble bila sababu za msingi?

    Kwa kukaa kimya inamaana anatekeleza ilani ya uchaguzi ya chama kipi?

    Kwa nini huyu waziri kivuli amekuwa na tabia za ki CCM CCM ?
     
  2. P

    Pelege Senior Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha unafiki wewe ugamba unakusumbua,mambo yamewashinda nyie serikali legelege na dhaifu ya CCM mnataka sasa muwabakizie lawana Chadema,kama msimamo wa mapendekezo,Chadema walishatoa kabla na baada ya mgomo wa madaktari,na kwenye magazeti ukawekwa na humu Jf ukawekwa na watu wakapongeza hayo mapendekezo.

    Lakini kwasababu serikali yako ya CCM si sikivu hawakuona haja ya kuchukua ushauri huo,sasa wamekutuma wewe mke wao mdogo kuna kuwalaghai watanzania,watanzania wa leo hamuwapati,mmeula wa chuya, haya nenda ukachukue posho ofisi za CCM baada ya kumaliza kazi uliyotumwa ya kuandika upuuzi! Kijana hovyo, unawaza kwa kutumia makamasi badala ya ubongo akili umefungia kabatini.
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hii kali......goli ajifunge beki aliye uwanjani lawama apewe alie kwenye benchi?
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaaaaaaaaaaa msamehe ashachanganyikiwa huyu.
     
  5. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    sasa wewe unamsema waziri kivuli wakati raisi wako ambaye ni real sio kivuli kakaa kimyaa kama kamwagiwa maji, anza na huyo kwanza.
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,588
    Likes Received: 9,143
    Trophy Points: 280
    Safari hi kali ya wiki,CCM wanajaribu sana kulihusisha hili na siasa wameshindwa.Wanasubiri*CDM itoe kauli japo moja tu ili wapate kuihusisha na mgomo.But CDM are smart guys for this
     
  7. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nadhani wa kuanza kulaumiwa kuwa kakaa kimya ni Rais wako JK,maana Pinda
    alishasema suala la mawaziri atalishughulikia JK,lakini mpaka leo kimya.
     
  8. k

    kitero JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa unataka waziri kivulia awafukuze kazi au? Unataka afanye nini yeye kama waziri kivuli? Chama chake kilisha toa tamko baraza la mawaziri lijiuzulu bado tuu unataka mengine ?
     
  9. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu anaita ndoto ya mchana. Waziri kivuli afanye nini sasa?
     
  10. I

    IFRS 9 Senior Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwan waziri kivuli anaitwa nani vile?
     
  11. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unafikiria sawa sawa kweli mkuu au?
     
  12. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mheshimiwa Nape, nakushauri uwapeleke mafunzoni hawa jamaa ulio wapa ajira humu, maana badala ya kukuletea ujiko wanazidi kukuaibisha tu hapa jamvini. Sasa hii thread wewe mwenyewe unaiona ina mashiko kweli?
     
  13. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Aisee tehetehete hahahahahaaaaaaaaaaa .........imenibidi nicheke tu maaana...thread nyingine usipocheka utakuwa na matatizo......kwa kikwetu husema hivi..........."Ekitakushekye, Nyoko agwe eilalu" ikimaanisha kuwa kitu pekee kisichoweza kukuchekesha ni pale utakapokuta mama yako kawa mwehu.
     
  14. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Waziri Kivuli wa Afya,

    tafadhali tangu sasa kajiwekee utaratibu wako wa kuto kufuatilia mambo yanavyoendelea katika hospitali kuu zote nchini na kutoa taarifa kwa jamii mara kwa mara juu ya athari zinazojitokeza na kutolea msimamo kila tukio kwamba kama ofisi yetu rasmi ya upinzani katika eneo hili mnafikiri serikali ifanye nini ili kuboresha mambo kwa faida ya umma.
     
  15. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Magamba yanaruka na kukanyagana lol..
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Akachukue wakati kuyumba kwa uchumi wa serikali na ccm nao hawana kitu labda wamlipe kwakumteua dc au rc
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ha ha haa i like it
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Labda kafunga kuongelea masuala yaliyoshindikana na sugu ktk serikali yake kipindi hiki cha kwarezma
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Usimshangae kabaka mambo huyu
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jambo la kwanza ni kuwaondoa huyu waziri wa afya na naibu wake kwakushindwa kutimiza wajibu wao
     
Loading...