Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri kiongozi mtarajiwa wa zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Nov 13, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Hongera mzee seif.s kwa uamuzi wako wa busara kila la heri na ulaji mtarajiwa
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Wana cuf mpo ???????
     
  3. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Every man has a price.
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    siasa za bongo swafi
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Nov 13, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kumbe kaahidiwa uwaziri kiongozi, kweli madaraka matamu!
     
  6. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2009
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,773
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Maalim keshawahi kuwa waziri kiongozi nadhani 1984 to 1988,hamna jipya hapa.Anyway nawatakia wazanzibari kila la heri na mwelekeo huu mpya.
     
  7. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #7
    Nov 13, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mimi nimesema kuwa kaahidiwa uwaziri kiongozi sijasema kaahidiwa kitu kipya!
     
  8. W

    WildCard JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Zimbabwe wamempa Morgan Uwaziri Mkuu; Kenya wamempa Raila Uwaziri Mkuu; Zanzibar nako wampe Maalim Uwaziri Kiongozi! Aina mpya ya DEMOCRASIA barani AFRICA pekee. Unaiba kura au unavuruga uchaguzi, unakuwa RAIS, mpinzani wako unamtuliza kwa cheo kidogo.
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    vipihuyu alietoka uraisi akaamua kuwa waziiri mkuu

    VLADIN PUTTIN...HUYU HATAKI KABISA KUGAIANA MADARAKA NA WAPINZANI
     
  10. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2009
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hamna kitu huju jamaa kastuka kaona ICC wako mlangoni ameamua kuua soo, tatizo ni hao wanaotaka madaraka kwa haraka. Wangemwacha jamaa ICC imtungue
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nilisoma haraka haraka nikajua Kibunango amepata ulaji! Kwi kwi kwi kwi
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kheeeee heeee heee!....Hiyo siku inakuja!
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mambo ya siasa bana ! haya yetu macho na masikio
     
  14. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tehee!!! Tehee!! Ze Okampo izi jasti araundi ze kona, fiu kilometaz from Zenji!! Yu no wora Ai miiin! Maalimu yuko fit kwenye alama za nyakati! We acha tu!!!!!!
     
  15. P

    Pakacha JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 815
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera ya nini? Usisahau Bwan Seif keshakuwa Waziri Kiongozi -kama anawania kitu hicho tena- sasa miaka yote hiyo amefanya nini? kama si ku- mark time katika bench? Angeupata Urais angestahili kupewa hongera . Lakini hilo la ku mark time -Mpe pole!!!!!
     
  16. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Hamkubali yaishe shida yenu tuwe tiro tuuu..hamtaki tupige hatua mbele..kwani kipi cha ajabu kama Maalim atapewa Uwaziri Kiongozi...?
    Mbona Vladmir Putin...katoka urais kenda kwenye Uwaziri Mkuu...si kawaida tu...kwani Nyerere hakufanya hivyo hivyo...?
    Maalim Seif ni kiongozi wa umma wa Wazanzibar wengi, yupo tayari kuwatumikia katika nafasi yoyote ile watakayoona inamfaa,fairly, hata kama angepewa usheha wa shehia, angehakikisha kila mtu stahiki,anapata kitambulisho cha ukaazi bila kujali tofauti za kisiasa.
    Maalim ni jina kubwa sana, mtaongea mengi kwa jamaa...he is charismatic leader.
     
Loading...