Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Kigoda na kutetea ubinafsishaji mbovu wa viwanda Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kupelwa, Jul 26, 2012.

  1. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kwenye majumusiho ya bajeti ya viwanda na biashara, waziri kigoda , nimemwona akitoa majumuisho ametetea wawekezaji waliobinafishiwa, kuwa viwanda vya korosho tanzania vimeshindwa kuendelezwa kwa sababu ya mitaji midogo na tekinolojia kubadilika.swali, je wakati wa kubinafisha, serikali haikuwa na uchambuzi wa mwekezaji kama ana uwezo wa mtaji?ikumbukwe karibu 3/4 ya viwanda vya korosho, vimebinsfishwa kwa wawekezaji wa ndani , na miongoni mwao ni vigogo kama mke wa BEN MKAPA, je hoja hii ya mitaji midogo ina mashiko?
     
  2. a

    armanisankara JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kigoda nae ni fisadi tuu. jk kumrudisha huyu jamaa kua waziri tena sikumwelewa kabisa.hana jipya huyu
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Na ndiyo makosa tutakayofanya 2015 kurudisha sura zile zile!! Hakutakuwa na jipya zaidi ya kuendelea na kulalamika hadi tutakapoanza kutumia nguvu. Hawa jamaa wamejipanga, sisi tunataka mabadiliko lakini hatujajipanga!!
     
  4. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkapa deserves a fair trial.
     
  5. Robato

    Robato JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Huyu bwana ndo alikuwa kinara wa kuvibinafsisha usitegemee tofauti na hayo aliyosema.
     
  6. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wakati wa ubinafsishaji yeye ndo alikuwa waziri,sasa leo hii ajikaange mwenyewe?
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ktk kubinafsisha kipi bora walichokiona mpaka sasa?
     
  8. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huyu fisadi mzoefu tu na sasa amerudi tena baada ya kuona yale mafungu ya rushwa alizotunukiwa wakati wa ubinafsishaji yameisha,akamuomba bwana mdogo ampe shavu tena.
     
Loading...