Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Kawambwa ashindwa kujieleza juu ya Mgomo wa Walimu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Stv Mkn, Jul 31, 2012.

  1. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Anaojiwa na Clouds Fm ivi sasa..anashindwa kujibu maswali.
     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    anasemaje mkuu.wengine hatuna access na hiyo media kaka...
     
  3. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ameulizwa Pinda mbona alisema madeni yote yamelipwa?
    Anasema akumskia..ila amekubali madeni yapo.
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii wizara sio saizi yake.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kheee kumbe pinda muongo hivi?
     
  6. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    hawa magamba wanamatatizo sana...endelea kutujuza mkuu
     
  7. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hao ndo jk anapenda wawe mawaziri aweze kuwa outshine na yeye aonekana mtendaji mzuri kuliko wao
     
  8. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    anasema mishahara haichelewi..mwalimu kapiga simu kauliza mbona yeye hadi asubuhi hii ajaingiziwa mshahara?
    Waziri kaanza kuongelea ishu zingine kashindwa kujibu.
     
  9. K

    Katufu JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama kuna waziri incompetent kabisa ni Kawambwa, lakini ni unajua ni wa kwetu Bagamoyo?
     
  10. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ameulizwa tofauti ya mishahara kati ya walimu na kada nyingine,ye anaona iko sawa??
    Anajibu:wanaunda tume ya kutathmini iyo kitu eti awezi kujibu ilo sababu sio mtaalamu wa tathmini..
     
  11. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,964
    Likes Received: 2,421
    Trophy Points: 280
    mbona ana PhD ...au hiyo doctorate yake ni kama ya Mzee Mh. Mrema, JK nk?
     
  12. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    hawa jamaa hawako serious na hii issue mkuu! Wito kwa walimu wasirudi nyuma mpaka kieleweke..
     
  13. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli jamaa nilimuona jana kwenye press conference, naona kama ana tatizo la kuongea kwenye public..alishindwa kuongea kabisa.. yaani kama kuna kitu kinamzuia kuongea sawa sawa.
     
  14. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    walipeni walimu vizuri tuandike kiswahili vizuri
     
  15. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa ujumla hafai kuwa Waziri au Naibu waziri kwa kuwa hajui nini anachotakiwa kufanya. Mi nafikri akili zake zinamtosha kuvuka barabara tu.
     
  16. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Aisee kuna mwalimu kapiga anasema tangu 2003 ajapandishwa daraja alianza anapokea laki tatu hadi leo ajapandisgiwa mshahara anapokea huo huo..anamjibu aende halmashauri watampandishia daraja,wizara haiwezi kumpandishia..anatia huruma sana.
     
  17. m

    mamajack JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nilisema kawambwa ni kilaza balaaaa!sijui hata kampeni zake alionges nini??? au ndo pesa iliwaninua wananchi wa jimbo lake,maana tunapenda kulalamika wakati wa kampeni tupo tayari kusalit utu wetu sababu ya pesa tunapata vilaza kama hili jamaa!halijui kujieleza kubwa zima,kuna yule naibu waziri wa afya ni muongo balaa,kawambwa nenda kachukue koz
     
  18. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Usitarajie kusikia la maana katika ufalme uliofitinika.
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,255
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona ana ongelea jambo ambalo liko mahakamani? Hawezi akawa anaingilia uhuru wa mahakama.
     
  20. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    kila baada ya maneno matano utasikia 'nanii'

    emekonkludi kama std seven liva
     
Loading...