Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Jiuzuru kwani umeshashindwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Nov 14, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Inamaana Tanzania imefikia mwisho? Hakuna linalowezekana kupaisha hali za watanzania? Hii dollar inavyopaa inaonyesha utendaji mbovu wa Wizara ya Fedha na uchumi kushindwa kudhibiti mfumuko wa bei.

    Hivi ni kutokuwa na ubunifu mwingine wa kuokoa uchumi wa nchi hii? Nchi hii matumizi yamekuwa makubwa, hakuna uzalishaji hakuna umme wa uhakika, nchi inazidi kuzama wao wenye mpini wapo wanagombana na wapinzani badala ya kushirikisha wapinzani nakujadili njia sahihi ya kuokoa uchumi wa taifa hili!

    Nawasipokuwa makini tutazama zaidi ya hapa fikiria nchi za nje zikiyumba kiuchumi Je Tanzania itakuwa kwenye hali gani?

    Serikali ya awamu ya 3 dollar 1 ilikuwa kwenye tsh 900-1000! Sasa leo hii inafika dollar 1 sawa tsh 2000??
     
  2. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa,

    Ila sasa, kilaza anayeongoza nchi ameona kuwa Huyu waziri anafaa kabisa kwa kazi hii, unadhani kuna litakalotokea?
     
  3. kongomboli

    kongomboli Senior Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kidumu chama cha mapinduzi
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Mkuu naona iwe "kigumu chama cha mapinduzi"
     
  5. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180

    Zidumu fikra za mwenyekiti
     
  6. F

    Froida JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Kigumu chama cha magamba
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    hivi ngoja nicheke maana hata ningekuja na ala gani maana mbuzi ni mbuzi hata upige mziki wa aina gani atakuwa anakuangalia tu!

    Mwenyekiti yupi??

    Magamba wanamatatizo wao na wafuasi wao!
     
  8. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa waleta pumba JR wananiboa sana
     
Loading...