Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

waziri huyu vipi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mutua12, Dec 17, 2008.

  1. m

    mutua12 Member

    #1
    Dec 17, 2008
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakati wa mapokezi ya taifa stars waziri mmoja kwa furaha alisema kuwa atahakikisha anapata upenyo wowote mpaka aende ivory coast kuona mashindano ya kutafuta mabingwa nyumbani.hii haijakaa sawa ni kwa gharama za nani. kazi kweli kweli
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwani hujui?
    Vingapi wanakula vya walalahoi.
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2008
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Huyu waziri ni kilaza lakini eti nae anataka kuwa RAIS wa wadanganyika!!Qualification kubwa ;degree ya kuchonga a l`a ya Nchimbi na uongozi wa umoja vijana ccm walikoiba fedha za mradi wa mabasi ya vijana na Lukuvi{Rc Dodoma] Kwiiiiiiiiiiii Kwiiiiiiiii.
     
  4. m

    mutua12 Member

    #4
    Dec 17, 2008
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata kwenye soka mpira wa miguu , tumekwisha
     
  5. m

    mutua12 Member

    #5
    Dec 17, 2008
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama wananchi hawatabadilika eti wakichukua kadi za chama kingine wanaka matwa. tutaendelea kutawaliwa na vilaza hao kwa kurishishana. wawaachie wadau wa soka .
     
  6. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #6
    Dec 17, 2008
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,631
    Likes Received: 3,498
    Trophy Points: 280
    Labda upenyo aliongelea ni kwamba atajibana sana matumizi ya nyumbani kwako ambayo anatumia kwa kipato chake halali.
     
Loading...