Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri huyu hafai

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bubu Msemaovyo, Oct 10, 2007.

  1. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2007
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,437
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Bila shaka sasa kuna haja pamoja na mambo mengine ya kisiasa pia tuwawajibishe mawaziri wetu kupitia JF hasa katika Thread hii ya "Waziri huyu hafai" Nimebuni blog hii si kwa nia ya kuwakomoa mawaziri watakao chomoka kwa ajili ya kujadiliwa kuhusu kutokufaa kwao bali pia ni kuwakumbusha kwamba wamefikia mstari mwekundu kwa hiyo watahitaji kupata usimamizi maalumu na wahusika wao. Chukulia mathalani mtoto mchanga anatakiwa kuhudhuria kliniki kila mwezi ambapo hupimwa uzito na mambo mengine na huwekwa alama ya uzito wake yule atakaye over weight itaonyeshwa pia itafika mahali ikizidi mhusika ataelekezwa hatua za kuchukua na kama mtoto ata under weight vivyo hivyo. Mawaziri watachunguzwa mali zao bila kujua na jinsi walivyozipata na huku katika JF tutatoa tathmini kwamba hapa hii ni obesity anatakiwa kupunguza uzito ama la. Lakini pia kuna mawaziri wazuri sana ambao kweli wanaipenda nchi hii wao huenda hata majina yao yasionekane humu JF. Lengo kuu ni kuwasafisha ili tubaki na Tanzania yetu ikiwa safi.
     
  2. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mtu wa kwanza ni Mhe. Nadhir karamagi,
     
  3. H

    Hasara Senior Member

    #3
    Oct 10, 2007
    Joined: Dec 29, 2006
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri Wapili Ni Lowassa
     
  4. m

    mzee wa london Member

    #4
    Oct 10, 2007
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watatu magufuli
     
  5. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2007
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanne Membe
     
  6. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2007
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,577
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Wa tano ni basil P. Mramba

    Na wa sita ni Kingunge
    Nasema kingunge kwa maana ya kwamba huyu jamaa amekuwa waziri toka enzi ya Nyerere, ni kikongwe pekee aliyebaki ndani ya Govt, ni heri basi angekuwa na Busara lakini hakuna ni politics tu.

    Huyu jamaa hana msimamo kabisa, enzi za nyerere alisimamia siasa za ujamaa kumliko hata Mwalimu, tukajua huyu ni mjamaa kweli kweli, Akaja Mwinyi, hatukusikia hata siku moja akipingana na mwinyi kama ilivyokuwa kwa mwalimu JK Nyerere, akaja Mkapa na sera za ubinafsiji na uwazi na Ukweli,NBC, TCC etc wameuza, yeye kimya, Kaingia JK naye yu mstari wa mbele kwa usanii badala ya kukemea. Huyu mtu yupo kwa maslahi yake tu na ndiyo maana sasa hivi ni bepari mkubwa.

    Salim, Ng'wandu, kahama wamestaafu yeye yumo tu, hata kama unateuliwa si useme mi basi. Huyu hatufai, hana msimamo ni BENDELA FUATA UPEPO, leo akija mwingine na hili na yeye yumo.
     
  7. s

    sjshenyali New Member

    #7
    Oct 10, 2007
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Peter Msola, Megji, Mungai wanastahili kuwa katika kundi hilo
     
  8. M

    MC JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2007
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 738
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mramba, Karamagi, Meghji, Peter Msola, Kingunge bin Kingwendu
     
  9. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mhe. hawa ghasia.
    amekuwa ni mshauri mbovu kwa muungwana kuhusu maslahi ya wafanyakazi wa serikali,
     
  10. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2007
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,917
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ..ukiona yeye bado yupo,ujue bado anahitajika!

    ..ingekuwa hana kazi,asingewekwa tena wakati mwingine kwa kupewa ofisi isiyo na majukumu maalum!

    ..kwa maana hiyo,jukumu lake ni maalum!ndo maana serikali zote hizo ame-serve!

    ..miye silijui hilo jukumu lake!ila nadhani ni maalum!
     
  11. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mawaziri wote wanaohusu ajira na vijana!
    mhe nchimbi ni msanii tu
     
  12. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mungu anazidi kunipa majina ya mawaziri wanaotuibia..
    mhe msabaha
    anahusika moja kwa moja na dili la richmond,hata JK Anafahamu hili coz wakati muungwana anatembelea pale ubungo alimuulizia 'dk msabaha nasikia hii kampuni ni yako,lini mtamaliza kutoa umeme?
    msabaha alishtuka na hakujibu..
    mtu wa 14 ni mhe masha,
    huyu amekuwa mtu wa kupenda kujipatia ukwasi wa haraka katika kipindi alipokuwa pale MINERAL,
    ni watu ambao wanalindwa na ndanda kosovo
     
  13. K

    Koba JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2007
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 5,882
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Meghji hana uwezo wa kusimamia hiyo ministry of finance,she doesnt have any dynamic monetary policy ya kutusukuma mbele,dont know hata kama anajua anachofanya zaidi ya kusoma libajeti fake bungeni kila mwaka...she should go
     
  14. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2007
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,528
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Andrea Chenge (kutumia ofisi vibaya, mikataba yote kipindi cha Mkapa ilipitia kwake kama mwanasheria mkuu)
     
  15. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2007
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,314
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kazi kweli kweli...
     
  16. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2007
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,447
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mwingine ni Chenge.
     
  17. Insurgent

    Insurgent JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2007
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila nikiangalia change iliyotokea kwenye bajeti ya mwaka huu nazidi kuwa convinced huyu mama anajua anachokifanya.
    Leo $1 iko 1210 TShs
    Nimejaribu kulinganisha bajeti ya mwaka jana na mwaka huu na nimeconclude kwamba we are on right track...
     
  18. Insurgent

    Insurgent JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2007
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mishahara ya makampuni binafsi imepandishwa...hebu tusubiri hiyo ya serikali itakuwaje.
     
  19. m

    mwana siasa Senior Member

    #19
    Oct 11, 2007
    Joined: Aug 28, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    SAWA MNAPENDEKEZA HAO MLIOWATAJA WAONDOLEWE,SASA MNATAKA NANI AINGIZWE KUJAZA NAFASI ZAO?

    Mimi waziri ambaye naona atoke ni wa usarama wa raia ,mwapachu
     
Loading...