Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri fataki anapotuhumiwa kumbaka kinda Lulu.............

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Rutashubanyuma, Apr 14, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    [​IMG]



    Sheria za makosa ya jinai za kubakana ipo wazi kabisa.......kinda ni yule ambaye hajafikisha miaka 18 na ukimshughulikia inakula kwako hata kama umeweza kumrubuni kwa minoti, usafiri wa nguvu, nyumba ya kupanga kwenye maeneo tajirika n.k...............................bado sheria inakutia hatiani ya kuwa yule kinda ulikuwa unambaka tu na kifungo chake ni miaka 30/ maisha na bila nafasi ya misamaha ya Raisi..............

    Kuna waziri mmoja wa wizara moja nyeti anatuhumiwa kuwa ndiye aliyempigia simu Lulu wakakutane Coco Beach...........na hiyo simu ndiyo iliyoleta rabsha na kusababisha nguli wa filamu hapa nchini Kanumba kuwa na wadhifa mpya wa mwendazake..............................

    Polisi wanazo hizi taarifa na yasemakana hata bosi wa waziri kesha binywa sikio.........waziri fataki si awe muungwana tu ajiuzulu na kuomba yaishe................au naye atadai hajiuzulu ng'o.............itakapofika mahakama kuu haoni ya kuwa siri zote zitamwagwa na yeye kuishushia hadhi serikali ya Jk kuwa inalea na kuhamasisha ubakaji wa watoto pale inapotoa nafasi za juu serikalini kwa watu ambao ni mafataki na wanatumia nyadhifa zao kurubuni watoto wadogo wakike na kuwafunza tabia mbaya.................na kufanya haya yote kwa kutegemea kulindwa na dola?????????????
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    weekend njema....
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mtaje bwana hapa ndio jf
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    umebadili tabia au unashabikia ufataki?
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    duu ruta weka basi hata ni wizara gani?tumdadavue sasa hivi!huo mchezo upo sana na umesababisha nyumba sinza kuwa ghali
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Acha masikhara wewe! Ni Nani huyo?
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    tunampa shinikizo ajitaje mwenyewe maana ni mtu ana familia tena mke wake alimzalia mtoto wa kwanza juzijuzi tu bado tena ananyonya..................inabidi tumpe muda hata wa wiki mija akigoma tunalipua na picha zake pale COCO BEACH tutazibandika akiwa na kinda.............lol

    tunaihurumia familia yake...........................ndiyo maana tunampa muda ajilipue mwenywe au tutamlipua na bosi wale hatakuwa na maujanja ya kumlinda ila kumtimua tu........
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    jamani ana familia tumwonee huruma mke wake......................tumpe muda kwanza akaungame kwa mkewe khalafu kwa JK..........anayo wiki moja ya kufanya maamuzi akichelea ninamlipua.................kwa picha ......
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Bongolala.................ni mapema sana.................acha ahenye kwanza fataki huyu.......kazi yake ni kusambaza vvu kwa watoto wetu badala ya kuwahamasisha wakae madarasani na kujijengea maisha yao ya baadaye..............
     
  10. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sema basi hata jimbo leke,kwan vp we mmmwage otherwise itakua jungu
     
  11. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    sa si umtaje we huoni kuwa kukaa kwako kimya wengi wazidi kuangamia? Usiwe kama mwakyembe bana.
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    jimbo la nini labda kabila lake............................msukuma...............
     
  13. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ....aaaaa!bwana yani hata ili mpaka uni-pm,mweke hadharani au ngereja nini?sema unaogopa nini kama vp ni-pm
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    kabila lake ni msukuma.................sasa pekecha mwenyewe ukishindwa tusilaumiane........................mkewe anapaswa kuheshimiwa kwazna....................mhusika apewe muda wa kumjulisha mkewe mambo yanayomjia..........

    Colossians 6:25 "But he who does wrong will be repaid according to what he has done, and there is no partiality."
     
  15. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....ivi "chit chat" maana yake ni kutupia kila matapishi eÚeehhh.....!
     
  16. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Msukumaaaa.....


    Wacha nisubiri... Soon nitamjuaaaaa!!!!!
     
  17. S

    Skype JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hii ndo picha inayonijia sijui kwa nini?
    1. Mzee wa nishati
    2. Mzee wa ujenzi
    3. Na yule wa kule nanihii wapi vile...
     
  18. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyu mzushi tu,anatuhabarisha kitaarabutaarabu.anashindwa nini kumtaja
     
  19. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    kwa stail hiyo hatoki mtu unajua kama na yeye anatafuta namna ya ku comethrough this problem? By the time unaweka taarifa zako hapa itakuwa too late to catch yo better do that now.
     
  20. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huna lolote bwana haya peleka facebook
     
Loading...