Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Dr Mathayo Kumbuka 2015 inakuja!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by senior citizen, Oct 12, 2011.

  1. senior citizen

    senior citizen Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masikitiko yetu ni kumuonea huruma huyu anaejiita mbunge wa same magharibi jwani toka uchaguzi ulivyoisha jimboni huonekani,umeuza eneo la wazi kwa PANONE shubiri yako inachemka!
     
  2. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu mbunge kivuli wa same ni janga kwa wana same, sijui amewapa nini hawa wapare jamani, maana kila mwaka wanamcjagua, na hakuna mabadiliko yoyote hapa same, maji same mjini ni shida na watu wanaona ni kawaida tu kutokuwa na maji. ile ofisi yake pale bomani imeota nyasi, sidhani hata kama kunakatibu pale.
    DAVID MATAYO NI JANGA LA SAME
     
  3. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Anasubiri mpaka 2014 ndo atarudi tena aje aanze kuwadanganya tena wapare kwa vi ti-shirt na kofia na kanga na wali na mtanchagua tena. CHUKUENI HATUA......
     
  4. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kwa kuwa mlimchagua wenyewe kwa Tshirt na Kofia na Kanga, hangaikeni naye wenyewe...

    CDM kila ikiwaletea wakombozi mnawakataa na kukumbatia magamba yenu. Kwanza kijana ameishatajirika hata mkimmwaga 2015 hana cha kupoteza zaidi ya nyie kuvaa gamba lingine kwa vile wapare hamna historia ya kuchagua nje ya CCM

    Uhaba wa maji na upepo mkali ni vyenu, hangaikeni navyooo...
     
  5. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anatafuta kuja ku-sweat wakati huo wakati sasa hivi angekuwa anajifanyia mambo bila presha!
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Walikula ya Mbuzi wakaota mapembe
     
  7. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yea hizi ndio siasa za bongo na dedicate nyimbo ya mr politician frm nakaya
     
  8. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nitagombea ubunge hapa same we muacheni msimshtue.
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    lazima wataeleza kwani mbege haina kiwango cha alkoholi
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,995
    Trophy Points: 280
    anakula baata tu jijini
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Kazi za uwaziri zimemzidi.
     
  12. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe ni msemaji wake?
     
Loading...