Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Cha Pombe

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Cynic, Feb 17, 2009.

  1. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Jamani hebu angalieni maajabu!

    [ame=http://www.youtube.com/watch?v=lWLeWqPOFpU]YouTube - Japanese finance minister drunk at G-7[/ame]

    Huyu ni Mkulo wa Japan (Japanese Finance Minister) alipokuwa kwenye News Conference wakati wa mkutano wa G-7 Rome. Halafu anakanusha hakuwa amelewa!

    Bahati yake hakuna ''The Home of Great thinkers" huko...
     
  2. M

    Mswahela Member

    #2
    Feb 17, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mheshimiwa kazidiwa;aibu, aibu tupu. Wajapan wamebadilika sana siku hizi.
     
  3. B

    Baba Ipyana Member

    #3
    Feb 17, 2009
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    tuombe mungu watanzania wasiige tabia hii
     
  4. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kilaji wakati wa Press Conference?

    Yaani alitaka kutoa nishai akazidisha nini?

    Kwani hajuamini?
     
  5. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Ni aibu kweli, hasahasa wakati huo walipokuwa wanashughulikia economic meltdown. Lakini wenzetu maslahi ya taifa mbele - hatimaye kakubali kujiuzulu baada ya kupima na kuona uzito. Siyo TZ watu wana komaa kommaa hadi mambo yanasahaulika au kulialia na kusamehewa
     
  6. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2009
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lakini sasa si alikuwa anaweza kujibu kwa ufasaha na kama ni hivyo hoja zake zinaweza zikawa ni kweli kwamba hakulewa. Wangapi sisi tunawaona wabunge wetu Dodoma wamelala na ukiuliza wanasema wanatafakari. Mfano Nakumbuka Mh Aliyekuwa Waziri wa Elimu ya Juu na wengine wengi kipindi cha Mkapa na sasa.

    Ndio zao kama sio Bwaksi (Pombe) basi ujue Night Nurse (Dada Poa)
     
  7. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Amekana kuwa alikuwa matingas, ila ameamua kujiuzulu nafasi hiyo kuwaacha wengine wenye imani ya wananchi wafanye Gonga
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    tehe tehe waziri ni yuko tungi bovu......
     
  9. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    .... alikana lakini, alisema alikunywa dawa..., lakini wenzetu kwa kuwajibika ni mara moja kaachia ngazi... sisi mmh mpaka pachimbike:rolleyes:
     
  10. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2009
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Wasiige mara ya pili mkuu?
     
  11. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mimi nadhani viongozi wetu wa Tanzania kama MAWAZIRI, WABUNGE, MAJAJI na Senior Executive woote katika ofisi ama taasisi za umma na wengine woote wenye dhamani kwa jamii wangeiga tabia ya waziri wa fedha wa Japan. Ukilewa ukiwa kazini, ukifumaniwa, ukifanya ufisadi n.k ni wewe mwenyewe unapima adhari za makosa na matendo yako kwa jamii na halafu unajiuzulu mwenyewe.
     
Loading...