Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri bora na bomu kwa mwaka 2011 katika serikali ya JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MNYISANZU, Dec 29, 2011.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Toa maoni yako. To me Anna Tibaijuka is the best, Kawambwa poor
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Magufuli ni bomu kawambwa ni bomuless
     
  3. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Best hakuna ila bomukabisa ni Ngereja
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nianze kwa kusema kwamba viongozi wabovu kabisa katika nchi hii ni Kikwete na msaidizi wake Pinda. Kikatiba, hao ndiyo tegemeo la wananchi kuliko mtu yeyote hapa nchini lakini utendaji wao wa kazi ni hovyo na ndiyo unaoirudisha nchi hii nyuma kimaendeleo. Watu hao wawili wanasindikizwa na mawaziri wafuatao (by ranking):-
    (1) William Ngereja
    (2) Celina Kombani
    (3) Stephen Wassira
    (4) Mustafa Mkulo
    (5) Shukuru Kawambwa
    (6) Magembe
    (7) ....
     
  5. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hapa hakuna kitu!! Kama Kikwete ameprove kuwa ni mtu asiyejua nini anakifanya, waziri mkuu wake hali kadhalika, unategemea kuna waziri anaweza kuwa bora? Bora kwa lipi? Serikali ya ovyo ovyo, ya raisi na mawaziri ovyoovyo!!
     
  6. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    bom langu la mwaka ni PINDA maswali ya papo kwa papo bungeni yote anaanza kwa kusema "MIMI NAFIKIRI"
    Naomba thread ibadilishwe title itafute kiongozi aliechemsha kwa mwaka huu mi ningempa crdt bi kiroboto.
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    jk mwenyewe ndo namba moja
     
  8. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Kiongozi hovyo hovyo narudia tena hovyo, ni anayejiita mtoto wa mkulima Mhe. MKPP yaani Mizengo Kayanza Peter Pinda akifuatiwa na HIS EXCELLENCY VASCO DAGAMA. Mawaziri wengine mnawaonea tu.
     
  9. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    ​waziri maige wa barabara ya serengeti sasa ni reli ya wachina ya serengeti
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hivi hapa Tanzania kuna mawaziri??
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    na me nilitaka kuuliza swali kama hilo mkuu,umeniwahi!
     
  12. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wote ni mabomu na mkuu wao wa kuyu! Labda tuwapange-1:mtoto wa mkulima,2:. Selina kumbuni;3; wilium Ngalawa..... hawa ndi wamenibore sana mwaka huu....
     
  13. p

    pilu JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wasira msinziaji umempendelea kwa hio namba nadhani awe 1{b}. Ngereja awe 1{a}
     
  14. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Viongozi vilaza Tanzania
    1. Kikwete
    2. Pinda
    3. Ngeleja
    4. Wassira
    5. Shukuru Kawambwa
    5. Mwinyi
    6. Mkulo
    7. Kombani
    8. ..........
    list goes on
     
  15. v

    visiouzzz Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kunamtu anaitwa maembe,yaani kichwa ni maembe mtupu. Naye eti ni waziri,
     
  16. l

    lasix JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hawa ghasia
    Nchimbi
     
  17. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mh bomu ni Maghembe (mwenyewe anajiita Profesa)
     
  18. T

    Tofty JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    they are all bomu, bomuer and bomuest.........can't name waziri bora.....nada!
     
  19. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #19
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Tuwapime kwa kutumia scale ipi? Ikiwa tutatumia scale ya uongozi uliotukuka basi wote ni bomu. Ila tukitumia scale ya uongozi wa kubabaisha basi Sita ana ubora kidogo kwa sababu angalau amekuwa anatoa msimamo unaofurahisha watu kidogo; na bomu kabisa at the bottom nadhani atakuwa ni Wassira, ingawa huyu atakuwa anashirikiana taji hilo na wengine kama Kawambwa, Ngereja, Mkulo, Werema, Kombani,...
     
  20. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ghasia,ni ghasia kweli!
    Pombe magufuli,kama majina yake yalivyo.
    Pinda,kapinda kweli.
    Shukuru,tunashuru tu.hatujui kawaje waziri..., Ngeleja ni kama gereza.?
    ...,etc
     
Loading...