Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri augua ghafla...apelekwa nairobi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sajenti, Mar 12, 2010.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Naibu waziri wa fedha Jeremia Sumari aliugua ghafla ofisini kwake Dar es Salaam na kulazimika kukimbizwa mjini nairobi kwa matibabu. Bado chanzo cha kuugua kwake hakijafahamika, lakini watu wa karibu yake walisema walilazimika kumkimbiza katika hospitali nairobi kutokana na foleni kwenye hospitali za Dar es Salaam.....

    Source: Majira
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo Nairobi kuna hospitali bora zaidi ya kwetu?
    Boresheni mahospitali yetu ya si wanyonge nyie mkiugua mnakimbizwa nje ya nchi mlalahoi akiugua ndo basi tena mauti yanamkuta.
     
  3. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tell me this is a joke
     
  4. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ......sisi tutafia tanzania..
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni aibu kwa serikali na Taifa kwa ujumla tena kaugua akiwa Dar alafu anapelekwa Nairobi ile Muhimbili sio hospitali wanakijua wanacho kifanya ndo maana tiba zina dorola.
     
  6. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa hawako serious, ndo kusema wanaopanga foleni hapa dar maisha yao hayana thamani? kutoka ofisini kwake hadi airport na foleni hizi, na kutoka airport nairobi hadi hospital, kwa wale waishio nairobi pia wataconfirm foleni zilivyo jiji lile, inachukua muda gani? watueleze vizuri waache propaganda. Hata hivyo namrtakia afya njema.
     
  7. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi hospitali zetu zinashida gani mie sielewi, msaada tutani.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    This is another reflection ya "sisi" na "wao"
    viongozi wetu wana better quality of life
    we dont deserve to be treated outside

    Once again, we run naked to our neighbours
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hizi ni dharau jamani tena kabisa mtasikia kahamishiwa Apolo- India nyie subilini.
    Swala sio foleni ni dharau tu hapo.
     
  10. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ina maana madocta wetu Muhimbili,Bugando au KCMC hawawezi kumtibu Waziri huyu?
    Jamani tunaelekea wapi?

    It is sad story ya nchi hii!
     
  11. JS

    JS JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    This is a F*****g bullshit huezi niambia eti hosp zetu zina foleni. Kujidai tu wajinga hawa. Where did he grew up?? Si tanzania hii hii yenye hosp za foleni????
     
  12. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,001
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Mbona Maalim Seif ....?
     
  13. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    si kuna fast-track system hata muhimbili? Au!
     
  14. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    DN, nakubaliana na wewe lakini tukiamu we are more than wao, i mean wananchi tuna nguvu kuliko wao, haya ma-class ndio yatakayotuua
     
  15. senator

    senator JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Duh Foleniiii???ebwana hvi huyu si mheshimiwa hana upendeleo kwenye matibabu? hiyo kauli ya foleni imenishangazaa kweli
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehehehe Punguza hasira.
    Miafrika ndivyo tulivyo.
     
  17. Amigo

    Amigo Senior Member

    #17
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wasitake kusingizia foleni kwanza mtu kama waziri akipelekwa Muhimbili hua kuna huduma za VIP za viongozi hawezi kupelekwa Muhimbili akapanga foleni, sema hapo kuna jambo linafanyika nyuma ya pazia.Sio kusingizia foleni.
     
  18. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    tuchukue hatua anayedharau tunakotibiwa na kura zetu pia hazimfai. Tafakari, chukua hatua
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Serikali ya comedy hii!
    Inashindikana nini?..ni wapi kuna shida?...halafu mnatukimbiza kwenye shirikisho wakati mnajua ni aibu tupu!
     
  20. JS

    JS JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii pia ni reflection aliyoitoa Mwanakjj kwenye thread ya jana au juzi tunakimbilia nchi za nje kwenye matibabu wakati we have our own experts here at home. Halafu mwisho wa siku wanasema health sector imekuwa ignored blah blah blah wakati hiyo nauli na hela ya matibabu na accomodation could easily be injected in our own hospitals na kuboresha instead of kupeleka Nairobi kwa case hii. Mind you, hapo lazima kaenda na kigroup cha watu cha pembeni.
     
Loading...