Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Asiye na Wizara Maalum..teh! teh!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mdau, Nov 1, 2009.

  1. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2009
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,627
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    wadau nimeamua niwakumbushe zile enzi za waziri asiye na wizara maalum....mimi nilikua bado mdogo, hivyo sina kumbumbuku kamili za majukumu yake kwa kweli...ila kuna wadau wanadai eti ni kama anayofanya JK kwa sasa......eti ziara zake zimezidi, hadi inafikia hatua mhandisi wa maji Mbeya anatetemeka na kumuadress kwa jina la waziri...teh!teh!
     
  2. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2009
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    tetetetete hahahahahahaha
     
  3. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ah! alikosea sana
     
Loading...