Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri anapolidanganya taifa;naomba mwongozo jamani(ibara,kifungu nk)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Feb 22, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    Wapendwa najua wote n binadamu lakini hawa mawaziri wa serikali ya sasa nahisi wahuni na wababishaji sasa imefika wananchi kuwaondoa kama ni kwa maandamano ama lah..lakini ni vyema tukaanza kuwaangamiza na vifungu vya sheria kwanza

    huyu waziri wa nishati alidiriki kututajia wamiliki wa dowans na kusema ndio halisi sasa ktkt majina yao akuna jila la huyu bana alietoka huko uarabuni na kudai yeye n mmiliki wa dowans....ndg wapendwa amwoni kuna umuhimu wa kumlazimisha huyu mpuuzi kuondoka madarakani..kwa nini audanganyike umaa wa watanzania bora upuuzi huu angeusomea bungen lakini anaita vyombo vya habari na kukaa kimya si ustaarabu

    tunaitaji another squre jamani

    get ready c u at top
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Boresha hoja yako kwa kuweka wamiliki waliotajwa na Waziri Ngeleja. Ila ninachokumbuka alisema DOWANS Tanzania wanahisa wake ni DAWAS SA na...........sasa huyu aliyekuja kama ndiye mmiliki wa DOWANS SA yenye majority share in DOWANS Tanzania, Indirect atakuwa mmiliki wa DOWANS Tanzania.
     
Loading...