Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri anapokataa kuwa hakuna mgawo wakti ndo unapamba moto!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Papa D, Oct 26, 2012.

  1. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wana jamvi:-
    waziri wa nishati amesisitiza kuwa nchi haina mgawo wa umeme na hapatakuwa na mgawo katika tanzania yetu! Je, hili tatizo la kukatika umeme kila siku katika muda ule ule kwa muda wa mwezi sasa tulieze kwa kutumia lugha gani zaidi ya mgawo? Hii habari ya umeme kuwa na flactuation kubwa tulieleze kwa lugha ipi zaidi ya matokeo ya mgawo?
     
  2. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Watendaji Tanesco wanamhujumu waziri. Tanzania kama unavyojua ni wezi kuanzia juu mpaka kwa mwenyekiti wa kijiji
     
  3. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Wacha akane anajua fika sie watanzania mbu-mbu-mbu hata kukiwa na mgao mwaka mzima, ikifika 2015 kura zote CCM. Tatizo nini????
    wanatuchezea kwa Umbu-mbu-mbu wetu
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Anajiamini kwamba anaongoza mazezeta ambao hawana ubavu wa kuhoji wala kuchukua hatua dhidi ya ubabaishaji wa serikali. Yaani Tanzania inaongozwa na makomedians fulani ambao wao wenyewe wamekata tamaa kuliko hata wanaowaongoza. Bora hata tungewapa akina masanja na joti kuongoza nchi wangekuwa productive kuliko Kikwete na kundi lake.
     
  5. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hilo la watendaji wanamuhujumu ni siasa uchwala za watawala:- hebu jiulize hili kwamba 65% ya umeme wa nchi hii unategemea mabwawa; mabwawa ya nchi hii yanategemea mvua; miaka ya karibuni mvua imekuwa ya kusuasua that means:- mvua ya kusuasua=upungufu wa maji katika mabwawa=upungufu wa umeme= mgawo wa umeme. je, nani anayefanya hujuma kati ya watendaji wa tanesco na mleta mvua?
    Je, unajaribu kutueleza kuwa Mungu anaifanyia hujma serikali ya Tanzania?
     
  6. K

    KALEBE JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Even here at Moro the electricity is fluctuating, you may find three days within a week the electricity fluctuate, that is come and go and it takes one to two hours to be stable and yet the responsible minister is saying that there is no any problem regarding the electricity shortage So if there is no any problem what causes such fluctuation to occur and he hasn't said anything so far regarding such situation
     
  7. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    How?? Unaweza thibitisha????
     
  8. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...mficha uchi hazai...mficha ugonjwa kifo kitamuumbua...
     
  9. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Hebu acheni kuwasaidia mafisadi wa Tanesco!!! Acha kabisa kufanya suala hili kisiasa. Usijaribu kuonyesha kitu cha wazi kikawa kama ni giza.

    Yaani hukumbuki maana ya mgao? Mgao wa 2004 unaukumbuka? Hayo masaa 12 ya kutokuwa na umeme. Naona wengi wetu tunakuwa na kumbukumbu fupi.
     
  10. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Power corrupt, absolute power corrupts absolutely. Huyo msameheni kwani anaishi kwenye ulimwengu wa mawenge. Amekuwanywa sana kwenye kikombe cha madaraka hadi kalewa ukiachia mbali kula sana kwenye sinia la ufisadi hadi akavimbiwa hadi ubongo. Ipo siku atauona ukweli.
     
  11. MLUGURU

    MLUGURU JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    moro nzima jana hakuna umeme,leo kidogo pouwah,cjui kesho........napita tu wakuu.....idd njema
     
  12. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapa hakuna mgawo, je wenzetu ambao hata umeme hawana wasemeje
    Huwa sielewi umeme unapokatika na mimi nimeshanunua umeme wangu na ninao kwenye luku.
    Wanasheria msaada jinsi ya kuwadai tanesco kushindwa kuniridhisha kwa huduma niliyoilipia tayari.
     
  13. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hawa mawaziri wanatusumbua kichwa, ngoja ifike 2015 tuwaanzie kama ya akina Berlusconi huko Italiano aliyekula 4 years in jail kwa kudodge tax.
     
  14. 2hery

    2hery JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 2,560
    Likes Received: 751
    Trophy Points: 280
    naomba niwatarifu pale mtera wanafanya matengenezo makubwa ya mitambo next week wanamaliza na wakimaliliza tu umeme utakuwa wa mgao hasa mikoa ya dodoma singida manyara na arusha baadhi mana hali ya maji ya c nzuri bwawa linakauka kwa kasi ya ajabu.hivyo hli la waziri kujiapiza hakuna mgao ni porojo
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa kweli toka achukue madaraka huku kwetu umeme haukatiki kabisa....sema kama watendaji wa chini wanakata yeye anaweza asiwe na habari inabidi muwe mnatoa habari kwenye vyombo vya habari au kwenda ofsini kwake kulalamika ili na yeye aweze kufuatilia...kumbukeni yeye ni mtu mmoja tu hawezi kua anajua kila pembe ya hii nchi kama kuna mgao au la
     
  16. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sio lazima uandike Kingereza kama hukiwezi.Kingereza na Kiswahili zote ni lugha tu.
     
  17. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kuna mambo mengi yanayofukuta chini kwa chini Nishati na Madini. Sipuuzi uwezekano wa hujuma upande wa TANESCO. Lakini mgao ni mgao, na upo. Sasa Waziri akikana anatuandaa tufikiri kuwa hana nia wala uwezo kushughulikia tatizo la mgao, kwa vile yeye halioni.
     
  18. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 809
    Trophy Points: 280
    Sasa nimeamini!wewe ni mtetezi wa matatizo!kila tatizo linaloonekana wazi wewe huwa mstari wa mbele kulitetea,hujawahi kuleta alternative solution,zaidi ya kuleta porojo zisizo na maana,maji hakuna=umeme hakuna wa kutosha=mgao wa umeme,,waziri anadai hakuna mgao,wewe unasema hakuna mgao huku upo gizani na luku umelipa!!!kinachogombewa si upungufu/ukosefu wa umeme,bali ukweli kuhusiana na tatizo lenyewe,wewe una divert tatizo kwa wahanga wa tatizo,eti tutoe taarifa!!mbona luku ikiisha hatuambiwi tutoe taarifa ili tukatiwe umeme?in short wewe ni Janga jingine.
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona amejitahidi sana au ulitaka aandike kama cha kina Nyani Ngabu au Fang?
     
  20. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Kabisa kabisa hicho ni kiswahili ila ktk maneno ya kiingereza.
     
Loading...