Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri anapoenda kukagua shule na gari ya millioni mia mbili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Makene, May 27, 2011.

  1. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hebu wanajamvi mnijuze kuhusu hili. Naibu waziri anapoenda kukagua shule akiwa amepanda gari la millioni 200, pamoja na msafara unaoambatana naye.

    Je inaingia akilini kuona shule hazina madawati ili hali viongozi wenye dhamana wanafanya ufahari na mikogo na mambo hayo inaonyeshwa jamii iliyo katika lindi la umaskini?
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    halafu anakuta matundu mawili ya choo yaliyojengwa kwa milioni sabini. Anapokelewa na mwalimu anayeidai serikali hela kibao na anayelipwa mshahara wa masihara.

    Anawakuta wanafunzi wasiojua kusoma na kuandika hata kidogo.

    Safari report kwa bosi wake sijui ataeleza nini?

    So help us God
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,755
    Trophy Points: 280
    jamani umeugusa mtima wanguuuu!
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ndio maana inaibuka mijamaa inakwenda kukagua miradi ya Maendeleo... kama yule tapeli wa NGARA...
     
  5. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Gari milioni mia mbili acheni uongo hakuna gari la serikali linalozidi milioni sabini kuanzia la rais hadi das wilayani unabisha
     
  6. a

    al-karim Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata kama ni 50m..bado sio sawa!
     
  7. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Hawanunui gali zilizokwisha tumika, serikari hununua magari mapya.
    Ingia kwenye mtandao Uliza bei ya new model land cruiser V8 mkonga;)
     
  8. Tidito L

    Tidito L Member

    #8
    May 28, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Du we kweli sijui uko dunia gani,zile V8 unazozionaga na viongozi ni million 280,kama unabisha ingia kwenye web.acha kujizalilisha bro watu wanakushangaa!

    Hii nchi kuna watu wanaifaidi bana kwa hela za walipa kodi.
     
  9. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu wananunua mengi, wanaweza kuwa wanapewa bei ya jumla tofauti na unayoona wewe kwenye mtandano wa dealer.

    By the way, mtandao gani huo una bei ya Land Cruiser jipya VX, hebu tuonyesheni.
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Wakati wa kutiana hasira ndo huu, angalizo: kama tumeamua kujenga chuki baina ya watawala na watawaliwa tujue na tkubali matokeo yake, tujue kuwa chuki zikiiva waathirika wakubwa ni walalahoi na hao munaodhani munawapiga vita mutabaki munachomana visu wakati wao wako Europe (Tazama Rwanda na Kenya). Mjue kuwa kiongozi mwandamizi kutumia gari enye capacity kubwa ni inevitable, rest munatafuta matatizo katika nchi.
     
  11. M

    Mzee wa Usafi JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Tuwe wakweli Toyota Land cruiser hard top ni Dollar za kinaObama 77,000 ije kuwa hilo V8......fanyeni utafiti wazawa
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    huyu sijui wa wapi!???
     
  13. M

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,838
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    "Wakati wa kutiana hasira ndo huu, angalizo: kama tumeamua kujenga chuki baina ya watawala na watawaliwa tujue na tkubali matokeo yake, tujue kuwa chuki zikiiva waathirika wakubwa ni walalahoi na hao munaodhani munawapiga vita mutabaki munachomana visu wakati wao wako Europe (Tazama Rwanda na Kenya). Mjue kuwa kiongozi mwandamizi kutumia gari enye capacity kubwa ni inevitable, rest munatafuta matatizo katika nchi."

    Nikisoma maoni kama haya ninajisikia nataka kutapika!! Huyu mbongo anaishi karne ya 18. Kazi ya watawala si kutumia vibaya kodi ya walipa kodi, bali ni kuhakikisha inatumika vizuri ikiwa ni pamoja na wao kuwa na nyenzo za kazi na pia huduma bora za msingi kama vile elimu. Basi kama hawawezi kuhakikisha watoto wa shule za msingi na sekondari wanapata madawati - na hapa tunazungumzia MADAWATIIIIIIIIIIIIIIIIII!!!, basi hawana sababu ya kutembelea hizo shule. Wajikalie huko ofisini watumie hayo magari yenye capacity kubwa. Ndugu kinachozungumzwa hapa sio chuki kati ya watawala na watawaliwa, bali ni kuwajibishana kati ya watawala na watawaliwa. umeniharibia siku yangu:angry:
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Nduhu shida, endelea kuwa negative na kusapoti neg movements. Sisi kama wasomi tutambue pia kuwa kuna propa forums za ku-ea viyuz. Mbona hata wabunge wetu wanatumia simila vehicles na hatukemei?!. Nasema; kutumia gari kubwa kwa barabara zetu ni innevitable.
     
  15. Banzi

    Banzi Member

    #15
    May 28, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aise we jamaa ni bonge la bogus hakuna msomi yeyote anweza ku-support ujinga unaoongea hapa, otherwise ni wasomi wa type yako. Inavitability hapa inatoka wapi, unadai eti barabara..what is that... nani alipaswa kujenga hizo barabara mpaka tufike mahari tunahitaji magari powerful kwa shughuli zisizo na tija. Fuatilia mambo vizuri pumbavu, rais wa Senegal aliwahi kuwa natumia Volkswagen ya kawaida kabisa na bado aliitwa Rais, na heshima yake itabaki hivyo. Heshima kwa viongozi ni uwajibikaji na ufanisi katika kutoa na kusimamia huduma za jamii.
    Kifupi umeharibu siku yangu...zebedayo mkubwa weye....sijui wawapi wewe, au mkimbizi?
     
  16. m

    msnajo JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Hujui bei ya VX V8, Serikali yenye inasema ni 200m pale Japani. Land cruiser hardtop brand ni 130m, sasa hilo la 70m ni aina gani kijana? Penye ukweli tuseme na ikiwezekana tukosoe pale inapobidi!
     
  17. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2011
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    kutumia gari kubwa kwa barabara zetu ni inevitable! Mhh what a comment! nilifikiri kinachopaswa kuanza ni kutengeneza barabara bora ili magari hata madogo yaweze kufika mpaka vijijini lakini pia kwa kufanya hivyo kutakuwa na cascading effect kwasababu wakulima pia wataweza kusafirisha mazao kirahisi na pembejeo zitawafikia kiurahisi lakini pia bei ya za vyakula zitapungua kwa kiasi kikubwa! kununua magari makubwa tena kila baada ya miaka 2 si suluhisho la matatizo ya barabara zetu lakini ni chanzo cha kufanya viongozi wetu wasifanye maamuzi magumu ya kuendeleza barabara zetu. mkuu Gama wakati mwingine usikimbilie kutetea upuuzi na kujifanya uko analytical!
     
  18. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Baada ya matusi onesha gari lako na useme how much ume-devot kwa ndugu zako, si unajua "charity begins................................"
     
  19. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
  20. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    je thamani ya pound ya uingereza ni sawa na ile ya dollar ya kimarekani
     
Loading...