Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri amla uroda malkia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eeka Mangi, Aug 8, 2010.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Chini ya amri ya mfalme Mswati, waziri wa sheria na rafiki wa karibu wa Mfalme Mswati, Ndumiso Mamba ametupwa jela baada ya kukamatwa kitandani hotelini akimla uroda malkia wake, Nothando Dube, ambaye ni mke wa 12 wa mfalme huyo wa Swaziland.

    Malkia Nothando Dube mwenye umri wa miaka 22 amewekwa ya chini ulinzi mkali nyumbani kwa mama mkwe wake huku waziri huyo mkware akiendelea kunyea debe jela.

    Waziri Mamba alikamatwa na polisi kitandani akijivinjari na malkia wake kwenye hoteli ya Royal Villas mjini Mbabane.

    Wadadisi wa masuala ya kisiasa nchini Swaziland walidai kwamba uhusiano wa kimapenzi kati ya malkia na waziri huyo ulikuwa ukijulikana sana kilichobaki watu walikuwa wakisubiri ushahidi.

    Mamba huenda akahukumiwa adhabu ya kifo iwapo atapatikana na hatia.

    Mfalme Mswati yuko nchini Taiwan kwa ziara ya kiserikali.

    Dube ambaye amezaa watoto wawili na mfalme Mswati aliolewa na Mfalme Mswati akiwa na umri wa miaka 16 baada ya kuonekana kwenye dansi maalumu la kila mwaka la wasichana bikira ambapo wasichana hupita wakiwa wameacha matiti yao nje huku mfalme akijichagulia yupi amuongeze kwenye himaya zake.

    Dube huenda akafukuzwa toka kwenye himaya za kifalme iwapo atapatikana na hatia.
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    kumi na mbili ni wengi sana, na huyo dube ana miaka 22 tu, damu inachemka,

    watamsaidia sana,

    na kumbuka mwaka huu anaongeza kigoli mwingine wa miaka 16, kaazi kwelikweli
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Hili JINGA lingelikuwa walau linawaachia wengine. Anamfaidi na akimchoka basi anamuachia JINA na kumuanzishia miradi au kazi kama anajiona kachoka kuishi na Mfalme. Yeye angelibaki na walau wawili au Watatu tu.
    Hawa binadamu na wanawake kawaida na wanapenda mara kwa mara kufika kileleni. Sasa haya ya kusubiri hadi Mfalme apate nguvu na akukumbuke. Mwishoni anaona ajisaidie mwenyewe. Mume wa KUCHAGULIWA, changanya na wa kwako (Kikwete kweli ana busara).
     
  4. senator

    senator JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hahaha Duh kweli Mbayuwayu ina apply sehemu nyingi katika maisha yetu!..Mix with yours
     
  5. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Mi nadhani Msawti ndo anafaa kuitwa MKWALE!!!!!
     
  6. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Babu Seya naye yaliyompata! Well naskia kaka naye anaye mgeni cjui kweli?
     
  7. bona

    bona JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    wanawake ni ngumu sana ku wa please, yeye anadhan kua akishampa life, pesa, umaaruf na ma bodyguard ndio mwisho, after time wanawake used to take things for granted and want more! mswat anatakiwa aelewe they are humans and they have feelings, kwa iyo hana wa kumlaumu!
     
Loading...