Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

waziri ameropoka

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mansakankanmusa, Aug 15, 2012.

  1. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,441
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    UDOM....AFWATILIE, tena AHOJI WANAFUNZI kama kweli waligoma kusaini vitabu vya majina kupewa mikopo..yeye mwenyewe, achukue sampo ya walionyimwa vyeti.:director:

    wenzenu bodi na chuo wanaubiri ikipita huu upepo wale mabilioni ya mikopo ya wanafunzi

    my take:flypig:
     
  2. Mr Anold

    Mr Anold Senior Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ?:baby:



     
  3. peri

    peri JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mkuu, mbona haujafahamika?
    Fafanua plz
     
  4. Oliver Giroud

    Oliver Giroud Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kaka funguka wewe ha2jakuelewa, umekakaa umexoma shule ya kata
     
  5. e

    enoc Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shule ya kata? Cjaelewa.....!!
     
  6. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Wewe ni mwanafunzi wa elimu ya juu?!!!
     
  7. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Kiroba original plus ugumu wa maisha chuoni izi iko tu frustration
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kheee huyu ni msomi wa chuo kikuu!? Halafu mnaanza kusema hampati kazi maana kujieleza sifuri
     
  9. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Usirud mtoa mada, utaaibika tena..nyau we!
     
  10. f

    fortunho Senior Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    We ndo umeropoka
     
  11. A

    Apex JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heading ni tofauti na ulichoandika,of-course tz ni nchi ambayo mjanja yeyote kutoka nje anaweza kuja na kukaa so kama kiswahili ni kigumu funguka hata kwa lugha za kwenu kule congo,somalia,ethiopia, nk 2tajaribu kukupata 2.
     
  12. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    To be continued..........
     
Loading...