Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri ameliongopea bunge -gidabudai

Discussion in 'Sports' started by Bwana Mapesa, Aug 12, 2012.

  1. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mda huu ameongea kupitia kipindi cha michezo cha clouds Fm kwamba Naibu Wazir wa michezo ameliongopea bunge kwamba alimpigia simu na yeye kukikir kuwa kauli yake kwamba Tz ikirudi na medali olimpic yeye atachana vyeti vyake.Amesema ni kweli yeye alipigiwa simu na Naibu Wazir lakin si kweli kwamba alimwambia alichosema kuhusu timu ya olimpic ni uongo.Amemtaka F.BAYI kusema bye bye kwan kutokana na updates zilizopo mshirk mmoja wa Olympic kutoka Tanzania ameshindwa kushirik kutokana na kuugua malaria sababu kambi ya timu huko London haina daktari..I"ll be back.
     
Loading...