Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri aliyechakachuliwa na fataki

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Plato, Dec 2, 2010.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    DR.Theresa Hovisa, huyo kigogo ni marehemu ali malima
     
  2. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh...:behindsofa:
     
  3. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ...Ukiisoma ile piece utagundua hakuchakachuliwa. Aliamua ku-force mfano, of which i find disturbing.

    ...Sidhani kama anafahamu maana halisi ya fataki.
     
  4. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu, waziri mzima hajui maana ya fataki kwani jamaa angemfataki ina maana angemtekeleza.
     
  5. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ...That was my thinking!
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kama ndiyo alimaanisha basi atakuwa na elements za umbumbu, fataki hawezi kumpa mimba mtu mzima kama yeye wakati huo halafu amsomesha mpaka kuwa na maendeleo aliyopata. Fataki yeye anafuata watoto wadogo wa shule kwa kuwadanganya na vitu vidogo kama chips etc ikitokea binti kapata mimba fataki anaingia mitini kabisa
     
  7. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    By the way who is Dr Theresa Holisa???

    Nyongeza tu ni kwamba, hili si eneo la udaku! Forum hii ni ya Siasa. Hii ya kuchakachuliana kimapenzi imeingiaje hapa!. Ipelekwe sehemu inayohusika. MoDs plse help!
     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    Mwanafunzi wa Chuo Kikuu ni mtu mzima, sasa hizi habari nyingine za kutaka sympathy kama vile mtu karubuniwa akiwa shule ya msingi au sekondari inaonyesha uwezo mdogo wa Waziri.

    Mwanafunzi wa Chuo Kikuu anaweza kuolewa, kuchukua likizo ya ujauzito etc bila matatizo, sasa anachotaka kusema ni nini hapa?
     
  9. M

    Mkora JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na yule aliyetafsili maana yafisadi ni mtu anayechukua wake za watu
    Kazi kweli kweli
     
  10. C

    Chuma JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2010
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    imekuwaje wadau? naona wengine hatuna data...!!! tunaomba tuwekwe sawa...!!!
     
  11. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inaelekea kweli hajui maana ya fataki..... Fataki ni mwanaume au mwanamke mtu mzima anayependa wasichana au wavulana wadogo ili kukidhi haja zao za kimapenzi; fataki huwa hawajali future ya wasichana au wavulana hao. Wao wanachotaka ni kukidhi haja zao tu. Na fataki hao hawana mpenzi mmoja; leo atamchukua mwanafunzi huyo na kesho yule.......wao ni waharibifu tu........ Sasa huyo fataki wakukusomesha? Huyo sio fataki... mfano huo umepotosha maana halisi ya fataki. Mfano wa waziri ndio umewapa soko mafataki; maana wanafunzi waliokwama kuendelea na masomo kwa kukosa ada, watawatafuta mafataki ili wasomeshwe; hasa ukizingatia wazazi wengi hawana uwezo wa kuwaendeleza watoto wao kimasomo. Kama mafanikio ya fataki ndio hadi kuukwaa uwaziri!!!!!!!!!!!!!!!! Basi fataki imekuwa ni dili!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mwambie huyu fataki unaingia king mwenyewe
     
  13. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hiyo habari iko wapi? Nataka undani wake.
     
  14. N

    Nandoa Member

    #14
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    DR. Huvisa alikuwa mke mdogo wa marehemu Dr. Lawrence Mtazama Gama.
     
  15. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #15
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :redfaces::redfaces::whoo:
     
  16. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Malima au Lawrence Gama?
     
  17. Nicazius

    Nicazius Senior Member

    #17
    Dec 3, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huyu mwenye bold and red color ndiye mwenyewe.
     
  18. K

    Kiti JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndo maana kapata uwaziri? maana chichiemu kupeta lazima uwe na mpiga filimbi
     
  19. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yes, ni lawrence gama.wakati naandika nilichanganya majina hayo.samahani sikukusudia.
     
  20. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2010
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mpenda wasichana wa shule (siyo wa vyuo) ndo FATAKI,
    Mpenda wavulana wa shule ni Mama MCHARUKO acheni kuchanganya mambo?
     
Loading...