Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri akiuchapa usingizi bungeni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nikupateje, Jun 27, 2011.

  1. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Picha hii ni jinsi Naibu waziri wa Ushirikiano Africa Mashariki, Mhe. Waziri Dr. Abdulla Juma Saadala akiwa amesinzia bungeni.
    {Source: MWANANCHI: JUNE 21, 2011: Pg. 04}

    Halafu eti wanasingizia wanaandamwa na media!
     

    Attached Files:

  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tumewazzoe hao......wanakunywa uji kabla ya kwenda kikaoni,i saw him on mwanamnch uk wa 4
     
  3. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Posho wanazopewa hawa ni nyingi na zinawasababishia pilika plika nying[​IMG]i.
     
  4. M

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,838
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Jamani tutofautishe kuchapa usinginzi na kumakinika, yaani kusikiliza kwa makini. Hawa Wa CC Magamba ndio staili yao hii ya 'kusikiliza kwa makini' tokea enzi za Mwalimu!! Ukimzindua tu atakutambia mstari kwa mstari hotuba ya Mhe Dr. Prof. Eng. Generali Mstaafu Kalumekenge aliyokuwa akiitoa!!!
     
  5. 2

    2simamesote Senior Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo maaana hawataki posho zifutwe,huyu cjui km skul alikua anamckiliza mwalimu wake
     
  6. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lunch nazo zikiwa heavy matokeo yake ndo haya.
     
  7. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yakhe amechoka
     
  8. K

    KAMALELA Senior Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ...Msameheni jamani, anawake watatu mmoja mtu wa Lindi, wapili anatokea Pemba na watu sikumbuki vizuri anatokea wapi, na huko Dodoma anakesha na vimada unategemea asisinzie!!? huyu mke mmoja niliyenaye ananitoa jasho sembuse watatu!!
     
  9. F

    FUSO JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,740
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    serikali ikiwa imepumzika bungeni.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hizo seat nazo ndio zinasababisha wanauchapa usingizi........wangewekewa mabenchi......!!!
     
Loading...