Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri afumaniwa Bar

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mtu chake, Jan 11, 2012.

  1. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Juzi usiku katika maeneo ya Msasani Bonde la Mpunga....Ndugu Waziri Ally mkazi wa maeneo hayo..alifumaniwa na mke wa rafiki yake akiwa Bar.........

    JF Chit -Chat

    Kuna siku niliwahi kununua Gazeti kisa kichwa cha habari kama hiki
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Acha hiyo, ushawahi kuona "Rais Ampiga Mkewe"

    Kusoma habari (baada ya longolongo nyingi za kuanzia) unakuta "Rais wa chama cha mchezo mmoja mashuhuri nchini (jina la mchezo tunalo) amedaiwa kusadikika kwamba inawezekana alimpiga mkewe usiku wa juzikati kwa mujibu wa majirani (majina tunayo )...

    Rais huyo (jina tunalo)...
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    inaonyesha ni kiasi gani unapenda ushahidi........

     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hizo zote bado hazijatulia!
    Nilipigania kununua gazeti miaka ya 2000, likiwa na kichwa cha bahari:
    "KUMBE NYERERE ALIMPAPASA AMINA CHIFUPA"
    Kuja kusoma ndani wanaeleza jinsi Mwalimu alivyofika nyumbani kwa Mzee Chifupa, enzi hizo Amina ndio katoka kuzaliwa, na akambeba na kumpapasa kichwani!
     
  5. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    wakati huo huo mwandishi wa habari hizi alijaribu kumpigia kamanda wa polisi ila simu yake haikupatikana....na alipomtafuta mganga mkuu wa hospital simu yake iliita bila kupokelewa...(na mwandishi wetu)
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    mwenzio huyu......

     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Tayari Mmeanza!...:A S embarassed:
    Nitam'Dip TANMO sasa hivi aje awasambaratishe!...ohoooo!
     
  8. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    mamie Preta ...kwani hujawahi kukutana na habari kama hizo?
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nimefungua haraka kumbe hamna kitu.
     
  10. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    hahahahahaha...PJ..nini tena?...mie na Preta utuacheee
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    ha!...watu msione kitu......

     
  12. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Yote tisa,

    Kuna wakati Papa alikwenda New York City, muandishi wa habari mmoja akamuuliza "Hivi Baba Mtakatifu unafahamu kwamba hapa New York kuna makahaba wanajiuza?".

    Papa akasema "Aaah, hapa New York kuna makahaba wanajiuza?" (akapiga alama ya msalaba)

    Kesho gazeti likaandika "Papa mawindoni:Auliza " Hapa New York kuna makahaba wanajiuza?"
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    nimekutana lakini sizikimbilii mpaka nisikie uthibitisho......sio kama wewe na PJ......

     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Preta sio mamii yako bana!...Hivi umesahau mara hii eeh?...Hujui Tanmo alikuwa hapa kwa wiki 2 analishwa na kunyweshwa na Preta? ...Hujui mwenzio aliniachia Fifty ya karibu ili nimkamilishie mipango?...TANMO HAKUNAGA bana! Yule mtu ni kidume!
     
  15. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Hujaiona habari hapo?
     
  16. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    PJ..achana utani wako..ujue utamua mtu chake kwa presha?....Preta hizi Taarifa za kweli?
     
  17. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    kwahiyo mimi na PJ unatuonaje
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    ni za kweli kabisa.......

     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    ndio hiyo hiyo sasa......

     
  20. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    kweli...Acha utani

    nini mamiee
     
Loading...