Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WAZIR WA MUUNGANO apingana na kauli ya rais

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mtalii1, Apr 24, 2012.

  1. m

    mtalii1 Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazir anasema katiba mpya ndio itakayotoa ufafanuzi ni muungano upi wananchi wanautaka, wakati rais yeye anawatisha watu wasiujadili kabisa kwenye katiba mpya.
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    JK be fair! Let Zanzibaris and tanganyikans decide what type of union they want. Viongozi hampo hapa kuwachagulia wananchi ni muungano gani wanaupenda even to say the least if at all there should be muungano. Watu waamue. Usiwatishe kama muungano unaupenda sana wewe, convince them waone umuhimu wa muungano, watakuja kwako na wataupitisha muungano. Jenga hoja, hawa watu ni waelewa. Mimi binafsi naupenda maana USA imesimama kwa nguvu za umoja wao!! Europe wanatafuta kuungana etc
     
  3. ALF

    ALF Senior Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ni upuuzi kusema watu wasiujadili muungano, bila kuujadili hakuna maana ya katiba mpya, muungano sio baina ya viongozi na familia zao bali ni wa wananchi. Tukiacha kuujadili sasa tuendako sio salama kabisa., muhimu ni kuwasikiliza ni muungano gani tunaoutaka. Lakini kwa hali ilivyo tubakoelekea muungano utakufa na kuzaliwa shirikisho la tanganyika na zanzibar.
     
  4. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbukeni kwamba huyu JK anayetaka Muungano usijadiliwe, ndiye huyu huyu anayepelekewa maoni yaliyokusanywa na Kamati ili ayafanyie kazi kabla na baada ya kwenda kwenye Bunge la Katiba. Sasa katika utaratibu huu, kuna jambo au mjadala utakaokuwa umehusisha Muungano utakaopita hapo! Tafakari, Chukua hatua Mapema!
     
Loading...