Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazinifu waliokoka washindana kwa waliyoyatenda

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Midavudavu, Jan 27, 2012.

  1. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wapo wazinifu 5 ambao waliamua kumrudia muumba wao na kuyaacha ya kale. siku moja walipokutana kila mmoja wao alimtambia mwenzie " yaani nyie acheni tu mimi nilikuwa muovu katika uzinzi kuliko wote hapa". Mmoja akatoa wazo kila mmoja wao aeleze jinsi gani uzinzi wake ulivyokuwa zaidi kuliko wenzie. Wakaanza kueleza;

    1. Wakwaza: "Mimi nikiwapanga foleni niliofanya nao uzinzi wakishikana mikono wanaanzia ubungo hadi posta"
    2. Wapili: "Wewe cha mtoto kumbe, mimi wakiwapanga bila ya kushikana mikono wabanane wanaanzia kibaha hadi posta"
    3. Watatu: "Nyie wote cha mtoto mimi nimewahau wengine niliowapitia, lakini kama nanihii yangu ingekuwa pencill ingekuwa imechongwa na kufikia mwisho"
    4. Wanne: "Nyie wote cha mtoto mimi nanihii yangu ingekuwa ni kifutio kingekuwa kimekwisha zamani"
    5. Watano: "Mimi nanihii zangu nilizotoa ingekuwa zinawekwa katika pipa labda ningekuwa nimejaza mbili"
    Wote kasoro wa Tano: " Ebwana wewe umezidi kweli , umetushinda kwa uovu"
     
  2. ceekay

    ceekay JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 234
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha! Kweli huyo w mwisho noumer
     
  3. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh..huyo wa misho kiboko wa wote,pipa mbili..doh...!!!hatari
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kiukweli..sijacheka!
     
  5. mkudeson

    mkudeson Senior Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no comment!!
     
  6. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Akina Rosweeter waje ku komment hapa...
     
  7. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Eh!hadith yako inatufundisha tusiwe wakorofi...hongera!pwa pwa...imara!pwa pwa...waaa!
     
Loading...