Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wote Tanzania kulipwa pension?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Topical, Apr 3, 2012.

  1. T

    Topical JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Akifunga Semina Gaudencia Kabaka amesema wazee wote irrespective of whether walikuwa waajiriwa au la kulipwa pension ili kuweza kujikimu..

    My Take: Afadhali kuliko mashirika hayo kujenga majengo marefu wawasaidie wazee wetu..sijui kama watafanya hivyo lakini..

    Source: Daily News.
     
  2. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Hii pension italipwa kutoka serikali kwa hiyo hayo mashirika yataendelea kujenga magorofa yao kama kawaida
     
  3. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Waanze na wazee wa east africa waache unafiki, wamesikiawenzao kenya, nao wanaiga bila utafiti. Halafu inaweza kuwa ni mbinu nyingineya 'ulaji', yetu macho.
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Hadithi za Maisha bora kwa kila Mtanzania naona zinaendelea na wajinga ndio waliwao!
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Huyu mama nae sometimes ana kera!
    Hao wanaodai fedha walizozivujia jasho hamjawamaliza ndo mwende kwa hao AOB!
    Ila ndo huyu huyu alisema Tz kila mwaka kuna ajila 800,000 sijui alimaanisha ajila zipi?
    Nimekosa imani nae kama nilivyokosa imani na Celina Kombani ambaye alisema hakuna mabailiko ya katiba
     
Loading...