Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wasema jimbo la Same Magharibi liko wazi, waomba Chadema wajipange

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by simon james, May 1, 2012.

  1. s

    simon james JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tarehe 26/04/2012 kupitia forum hii nilitangaza mkutano wa kusimika mabalozi wa CHADEMA kijiji cha Nkwini Kata ya Makanya Wilaya ya Same na niliomba kusaidiwa kadi 500 na bendera 50 za CDM kutoka uongozi wa Taifa. Ninafuraha kuwajuza kuwa mkutano ulifanyika kama ulivyopangwa tar 29/04 Na nilipata kadi na bendera . Katika hali ya kustaabisha wazee wakitongoji cha Nkwini Kata ya Makanya wilayani Same wameng'ang'ania Kadi Chache za CHADEMA na kulaani CCM Kwa kuwapotezea matumaini yao na vizazi vyao kwa muda wa miaka 50. wamesema Jimbo la Same Magharibi Limekuwa wazi tangu uchaguzi upite 2010. Hii nikutokana na Mbunge wao David Matayo kutofanya chochote tangu wa mchague, huku akiacha udongo aina ya boxite ukisafirishwa toka Chome kwenda Kenya bila wananchi kunufaika. wameelezea kero zao kuwa ni pamoja na migogoro ya Ardhi, Shule kukosa Choo, kukosa Dispensar, Maji, na ujira mdogo wanaolipwa kama vibarua katika shamba la Mkonge. Wazee hao wamewataka Viongozi wa CHADEMA Kujipanga vizuri ili kuchukua Jimbo La Same Magharibi ambao kwao wanaona kama liko wazi. Hapa nime attach picha ya mzee wa miaka 80 akipokea kadi ya CHADEMA baada ya kurudisha ya CCM. Mkutano ulifanywa na mwanaharakat Godson Mbaga (0752225501)
     

    Attached Files:

  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,709
    Trophy Points: 280
    Nimefarijika sana, nakugongea like mbili
     
  3. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongera sana kamanda. Tuko pamoja ktk kufanikisha mabadiliko ya kweli ndani ya nchi ya Tanganyika.
     
  4. L

    Laizer Ole Naibio Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani ina maana kadi za CHADEMA zimekwisha? kwanini hawakupi nyingine? Na kama zinapendwa sana kwanini uongozi usichape nyingi sana ili pia waongeze mapato ya chama?
     
  5. s

    simon james JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ili kufanikisha M4C katika kata Ya Makanya, Suji, Gavao/SAWENI na Hedaru nahitaji kadi elfu 7 na bendera mia7 kwasasa nilizokuwa nazo zimeng'ang'aniwa
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kwa sababu viongozi wa chadema ni vilaza wasio na akili.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  7. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli swala la kadi na bendera bado ni kikwazo ndani ya chama kuna ugumu sana wa kuzipata.Kimo cha huyo mzee alirudisha kadi ya ccm kinadhihirisha hali halisi ya maisha ya mtanzania
     
  8. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hivi umewahi kugundua mtu akikosa afya ya akili kuwa hajitambui mpaka aambiwe nina mashaka na wewe naomba nikuambie afya ya akili yako imedumaa relax, changanua mambo at least ubongo wako utakuwa na kuchambua mabo kwa kina
     
  9. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mwendo huohuo bendera utapata piga mahesabu mpaka mwanga watakujaza kadi na bendera
     
  10. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mh. Lema na Mh. Slaa, natumaini mnapita humu, nafikili ujumbe pia utakuwa umewafikia.
    Hawa watu wanaitaji Kadi na Bendela tu. Mpango mzima wa M4C wanautekeleza wao.
    Viongozi wetu, jaribuni kusikia kilio cha 'kadi na bendela'
     
  11. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Utakuwa unaliwa na wasomi kama kina Nepi.
     
  12. m

    mahoza JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 1,031
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Pia na kijiji cha Mwembe wanahitaji huo mwamko . Makamanda wa makanya fikeni mwembe na vudee. Kila la heri.
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    dah nimehamasika sana kiongozi hizo namba ntazirushia M-pesa ili kuwawezesha zaidi hao makamanda! M4C
     
  14. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    brain concussion
     
  15. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Tatizo kubwa hapa ni kwa vile siasa ndani ya CCM imekuwa ni profession ya kupatia utajiri. Kila kiongozi wa CCM anaangalia maslahi yake tu; siyo masalahi ya watu anaowaongoza. Tangu juu, tangu chini manbo ni hivyo hivyo tu, ndiyo maana Tanzania leo inaachwa nyuma kimaendeleo na nchi kama Rwanda, inayolingana na mkoa mmoja tu wa Tanzania. Tungekuwa na viongozi wanaongalia maslahi ya wanaowaongoza, basi kila mkoa wa Tanzania leo hii ungekuwa ni zaid ya Rwanda kutokana na raslimali zetu tulizonazo; ndiyo maana siamini kabisa kama viongozi hawa wanaweza kuiwakilisha nchi hii kwa maslahi yake ndani ya hayo ma-EAC na upuuzi wa aina hiyo.
     
  16. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hongera sana kwa kazi nzuri!
    Weka mikakati vilevile kule Chome, Vudee, Mbaga, Mhezi na Mwembe.
    tureho hammwe.
     
  17. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe kila kitu ni lazima uchangie?****.
     
  18. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Maku ya mamaako. Mjinga kabisa
     
  19. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    niko soo disapointed na Kutokupatikana kwa kadi na bendera!!! this is not politicaly health!! honestly
    CDM Kinondoni please watch out this!
     
  20. s

    simon james JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja Makamanda!! Tuna amini viongozi wa CDM wanapitia humu na kuona tunayo yafanya
     
Loading...