Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wanaopungukiwa na busara kwa kasi sana katika taifa letu ni hawa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sangarara, Mar 16, 2012.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Chama cha Mapinduzi majuzi hapa kimelazimika kufikia maamuzi ya kuwaondoa wazee kutoka kwenye vikao vyao vikubwa
    vya kimaamuzi baada ya kugundua kwamba uwezo wa wazee wa chama hicho katika kufikiri na kuchukua maamuzi stahili katika zama hizi umepungua kwa kiwango kikubwa.

    Kikiongozwa na Mwenyekiti wake DR Jakaya Kikwete, chama hicho kilionelea ni bora kuwapa wazee hao nafasi ya uchauri sababu dhana ya ushauri inaeleweka vizuri kwamba sio lazima ukubarike na hiyo itakuwa imekipa chama hicho nafasi ya kuepuka mawazo mfu, yaliyopitwa na wakati na yasiyo na tija katika Taifa letu hasa katika kizazi hiki cha sasa.

    Natambua kwamba wazee wote waliokuwa wakishiriki katika vikao hivyo wako kwenye kundi hilo na kwa sababu siwafahamu mmoja mmoja hapa nina kalist kafupi ka baadhi ya wazee katika muktadha wa kitaifa.

    Naomba itambulike kwamba sababu ya kuwatambulisha ni katika kuiweka Jamii aware juu ya uwezo mdogo wa kufikiri juu ya mambo makubwa wa wazee hawa na hivyo kujiepusha na kutegemea kauli zao katika kufanya maamuzi bila kuzipima kwa ufasaha.

    Na katika hili natanguliza kuomba msamaha kwa wazee wote wenye Busara, hasa wazee waliokatika kigoda cha Mwalimu Nyerere, Wazee wote katika chama cha Democrasia na Maendeleo, Madaktari Bingwa wastaafu wote na wazee Viongozi wa dini mbali mbali wachache sana.

    1. Benjamini William Mkapa
    2. Tendwa
    3. Kingunge Ngombale Mwiru
    4. John Malecesa.
    5. Ali Haji Hassani Mwinyi.
    6. Edward Lowasa.
    7. Samwel Sitta
    8. Mizengo Kayanda Pinda (Updated)
    9. Celina Kombani (Updated - sina hakika kama ni mzee lakini)
    10.Sofia Kitwana Kondo Simba (Updated)
    11. Mukama (updated)
    12. Pius Msekwa.
    13. Makamba
     
  2. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mizengo Kayanda Peter Pinda
     
  3. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mama Sofia Kitwana Kondo Simba
    Mama Celina Kombamwiko
     
  4. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wazee wote waliotajwa hapo ni wanasiasa! Kwa nini? Hivi watu wameona kitu cha kujifunza hapo?
    Kwa kweli SIASA ni profession mbaya sana, inaweza ikakufanya ufanye yale usiyotaka kufanya.
    Anyway, Nail them up
     
  5. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pius msekwa, yusufu makamba, Anne makinda,
     
  6. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    PERFECT mkuu, tena hapo kwenye red ndio kabisaaaaaaaaaa! Hawa wengine hawana madhara sana kwa taifa kwasasa ukilinganisha na bi kiroboto anvyotupeleka.

     
  7. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,233
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    hee he unataka ban hiyo bi kiroboto ilishapigwa marufuku!
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    red and bolded: Mizengo Kayanza Peter Pinda
     
  9. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,315
    Likes Received: 1,002
    Trophy Points: 280
    Mukama.
     
Loading...