Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wamshangaa zito bungeni

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Nduka Original, Apr 18, 2012.

  1. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Leo Zitto Kabwe alipokuwa akisoma hotuba yake ya kamati ya mashirika ya UMMA badala ya kuprint makabrasha luluki yeye alikwenda na IPAD yake na kuanza kusoma huku akibofya. Najaribu kufikiria ni kiasi mtu kama WASIRA, MREMA, NA WAZEE WENGINE WALIVYOKUWA WANAMKODOLEA ZITO JICHO wakiwa hawaelewi na kakitu gani kale. tehe tehe tehe
     
  2. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hao wazee nao wanakaribia kufa naona, yan toka tusikie zitto kaingia na kidude chs ajabu wao bado wanashangaa tu mpaka leo!
     
  3. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Jamani wapi kuna wachawi wa kutisha Tanzania? Nataka niroge ili nami niwe mbunge. Binafsi, sipendi fanya kazi, napenda machangu na kulala tu na bunge litanifaa kwa mahitaji yangu. Tafadhali nipeni data nataka niroge mapema kama wabunge wa bongo.
     
Loading...