Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wamlaani Kikwete, Vikongwe watoa machozi; Wasema wamamua kufa! Serikali ya JK imewadhulumu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ta Muganyizi, May 23, 2011.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Baada ya Wazee wastaafu wa Jumuiya ya Africa Mashariki, kuelezwa kuwa hawana haki ya kulipwa, katika hukumu iliyosomwa leo, wazee hao wamelia na wengine kuzimia na kuanza kupepewa. Wengi wamesema kuwa Marais wote kuanzia Mwinyi, Mkapa na huyu Kikwete wameamua kuwadhulumu basi... na wao wamesema wameamua kufa tu maana hawana cha kufanya. Wazee hao walikuwa wanasikitisha, wamesema fedha hizo sio zawadi bali ni haki yao. Wameliaaaa weeeeeee lakini wapi. Mie nikahisi kuwa utawala huu hautakuwa na baraka maana wazee wetu wametoa machozi.

    Ndugu zangu Wahaya huwa wanamsemo mmoja usemao kuwa mtu mzima huwa haliii, akilia ujue ananuia " Omukulu talila, kalila aba natega" hii inasikitisha. Ikiwa wazee hao wataamua kuwaambia wajukuu zao kuwa utawala wa sasa ni wakionevu sijui itakuwaje? JK hebu angalau rudisha imani kwa hawa wazee muwape hela zao. We umeona kabisa wanalia tena kina mama wazeee, we kimyaaa na ninavyokufahamu utavumiliaaaa mpaka yaishe lakini wazee wanachokifikiria we hukijui. Mkuu kama hukuona hiii waulize tu hao TISS wakuambie ni uchuro wazee kulia namna ile nchini mwao loh!
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Hivi hii change ya RADA toka kwa Malkia haitoshi kumaliza matatizo ya hawa wazee?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mbona laana ilishaanza kufanya kazi zamani?
    We huoni wanavyojikanganya kila kukicha, mara watofautiane kauli, mara magamba, mara kuua raia kwa risasi na kuwapa kifutajasho!
    Ni laana hiyo!
     
  4. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,509
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    membe alisema, nanukuu 'pesa hiyo c ya watanzania, ni ya tanzania' mwisho wa nukuu..
     
  5. M

    MPG JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo yote ni sababu ya magamba ccm kuiba hela maligafi za watanzania,sasa ona wanadhulumu hadi wazee
     
  6. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mwenyewe nashangaaaa wakombele mbele kuilipa dowans lakini wazee wetu walaaaa, wako kimyaaa wazee hawa mwishowe wataambia wajukuu waikimbie magamba party!!!
     
  7. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,352
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa walishalaaniwa siku nyingi.
    Hao vikongwe nakumbuka walishapigwa mabomu.
     
  8. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    hahahaahahaaaaaaaaa, tehjetehetehetehetehetehetehetehetehetehete, aiseeeeee hivi kama aliisema hiiiiii inabidi niifanye siganature, au wewe mwenyewe ifanye signature maana hii ni kali.
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,823
    Trophy Points: 280
    Wanataka kuwalipa Dowans ($94 million) na wale RITES ($20 million) haraka haraka kwa sababu na wao watanufaika kutokana na malipo hayo. Kwa fedha za hawa Wazee ambao waliitumikia Jumuiya ya Afrika Mashariki kwa miaka mingi hawana cha kufaidika hivyo wameamua kuwadhulumu haki yao wakati wenzao wa Kenya na Uganda walishalipwa miaka mingi sana.
     
  10. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Hii nchi naona kama huwa viongozi wetu huwa wanavutishwa weed wakiwa wamelala alafu asubuhi wanaamka na maamuzi ya ajabu.
     
  11. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,509
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    ija balebe! Mi nilicheka kweli baadaye ikabidi nianze kulia
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    "i am the one your mother warned you about"
     
  13. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mh. God bless Tanzanians.
     
  14. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Serikali inataka wazee wafanyeje maana hii kashfa
     
  15. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mhuuu! Naanza kupata akili sasa ni nini kinaendelea hapa! Kumbe Tanzania na Watanzania havina uhusiano! Ee Mungu naomba endelea kuturehemu maana tuliowaamini wametutupa, naomba uwashughulikie maana hata yule mlinzi wao na mtumishi wa shetani ameshaondoka pia.
     
  16. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,509
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    ija balebe! Mi nilicheka kweli baadaye ikabidi nianze kulia
     
  17. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #17
    May 23, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    We LAT vipi unahisi nini hahahahahaaaa
     
  18. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #18
    May 23, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    denoo49 itabidi utupe reference
     
  19. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #19
    May 23, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    No! Before is Ooh Our loving father pls Rescue Tanzanians،
     
  20. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #20
    May 23, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mahesabu yangu yako hivi: hao wazee ambao idadi yao ni zaidi ya 10,000 wanawakilisha familia zenye jumla ya watu 50,000 watu wa karibu -- yaani watoto mke/mme. Ukijumlisha na relatives wengine wa mbali na sympathisers jumla yao inaweza kufikia laki milioni moja.

    Overnight CCM imeshapoteza watu milioni moja from its books. This party really knows how to wind itself into oblivion!!! CDM sit back -- dont break you backs -- CCM is doing the job for ye!
     
Loading...